Lời Tri Ân từ BTC Hội Thi Tiếng Hót Chào Mào Buôn Mê Thuột Mở Rộng Lần 1 2013

VipClub

Vua Chào Mào
Thay mặt anh em BTC hội thi xin chân thành cảm ơn tất cả AE nghệ nhân trong và ngoài tỉnh đã về tham dự và góp phần cho thành công rực rở của hội thi.
Xin chân thành gởi lời cám ơn sâu sắc nhất đến 12 Ban giám Khảo đến từ các tỉnh xa xôi như :
Anh em HHCM Miền Bắc . Huế Đà Nẵng . Quãng Nam. Quãng Ngãi .Hội An .Quy Nhơn .Gia Lai .Phú Yên. Nha Trang đã làm việc hết mình và minh bạch hoàn thành xuất sắc công việc giám khảo tại cuộc thi .
Xin chân thành cám ơn các nhà tài trợ cuộc thi :
Xin gởi lời cám ơn chân thành đến với cơ sở cám CADN
Xin gởi lời cám ơn chân thành đến tiệm chim cảnh Nghĩa Nha trang .
Xin chân thành các lãng hoa của các CLB đả tặng hoa dành cho hội thi
Xin chân thanh cám ơn hơn 50 nghệ nhân các clb tỉnh bạn đả tham gia hội thi . và hơn 200 nghệ nhân tỉnh nhà
Xin gởi lời cám ơn sâu sắc nhất đến với các anh em clb : Huế ,HHCM Miền Bắc ,Nha Trang ,Phú Yên ,Gia Lai QUãng Nam Đà nẵng ,Quy Nhơn ,QUãng Ngãi .đả tham gia và giúp cuộc thi thành công tốt đẹp

Lần đầu tiên tổ chức một giải lớn trong khu vực .Dù BTC đã cố gắn hết sức cho công tác chuẩn bị tổ chức cho hôi thi nhưng không tránh khỏi những thiếu sót .Rất mong toàn Thể AE nghệ nhân trong và ngoài tỉnh hết sức thông cảm và bỏ qua. Rất mong AE có kinh nghiệm góp thêm nhiều ý kiên hay để chúng tôi tổ chức tốt những Hội thi tiếp theo.

BTC Hội thi xin trân trọng cảm ơn !
Thay mặt BTC : Hội Chào Mào Daklak
VipClub

pepsi47

Moderator
Còn A Hòa đại diện Bình Dương lên giao lưu nữa, xin chân thành cảm ơn anh và các nghệ nhân trên mọi miền đất nước đã đến với Dak lak, tháng 3 Tây Nguyên thật đẹp phải không các bạn, có cái nắng có cái gió có tình cảm thân thương và những nụ cười vui vẻ luôn nở trên môi chào đón các anh em bằng hữu cùng niềm đam mê xin cảm ơn những chú chim Chào Mào đã đem chúng tôi lại gần nhau, hẹn gặp lại các anh một ngày gần nhất, thân pepsi47.

chaomaobmt

Có cái nắng có cái gió, e cho ai, e cho ai, không cho a thì thôi. Hehe. Trong công tác tổ chức cũng không thể nào quên công lao a e trong tỉnh đã cố gắng hết sức để có đc 1 hội thi tốt đẹp. A e Hội chào mào Đăk Lăk xin chúc tất cả các a e tham gia trong thành phần BGK, trong BTC, cùng với tất cả a e nghệ nhân sức khỏe, thành công và chim lúc nào cũng hừng hực lửa.
Hẹn gặp lại tất cả a e vào 10/03 năm sau.
Chúc cho phong trào chào mào ngày càng phát triển.
Thân chào!

chaomaobo

Chúc mừng Hội thi tiếng hót Chào Mào Buôn Ma Thuột lần 1 năm 2013 đã thành công tốt đẹp ! Xin cảm ơn BTC

duydungkrongbong

Các bác cho em hỏi con chim giải nhất hôm 10.3 là chim ở đâu và của pro nào ah, e đi coi mà chưa kịp hỏi.

VipClub

Vua Chào Mào
Đây đây đây cái này đây cụ

[video=youtube;ULV56oo0Kfs]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=ULV56oo0Kfs#![/video]
Đậm chất ban mê và muôn ngàn nổi nhớ !cám ơn anh tất cả !cám ơn đại gia đình !

VipClub

Vua Chào Mào
Cám ơn ca sỉ Yzac và ca sỉ Hoàng THơ đã đến chung vui và đả hát những bài hát rất đậm chất ban mê !