Má trắng ép giọng

ti_do85

Qua nhà ông bạn chơi, thấy có mấy chú ép giọng từ má trắng nhìn dễ thương quá. Quay clip chơi, tiếc là trong clip chưa ra hết giọng

MrKhoaMars

Hóc môn bạn kiếm con nào nó bọng kép nghe mới hay. Con này chưa kép. Tướng tá đẹp đó, nuôi chim giọng mà chịu khó chăm lông vậy quá tốt. Thường nuôi chim giọng nhìn lông thấy ghê.

ti_do85

Hóc môn bạn kiếm con nào nó bọng kép nghe mới hay. Con này chưa kép. Tướng tá đẹp đó, nuôi chim giọng mà chịu khó chăm lông vậy quá tốt. Thường nuôi chim giọng nhìn lông thấy ghê.
Chim này của ông anh, chứ không phải của mình. Con trong clip chỉ là học sinh thôi, trong clip mình không quay nó ra hết giọng được. Anh đó có những con thầy hót mới hay, thấy anh đó nói anh đó có giọng hiếm là giọng Bắc Hà mà giờ chỉ còn vài người còn mà mình cũng không rõ. Chim nhà anh này thấy con nào cũng bóng mượt hết.
Thấy bạn có vẻ thích chim giọng mấy lần định giới thiệu bạn làm quen giao lưu với ông anh này mà gửi tin nhắn bị lỗi nên chưa giới thiệu được. Ông anh này chuyên chơi chim giọng mới đổi qua chim đấu ah.
Nếu bạn muốn làm quen thì mình giới thiệu cho.
Thanks