Má trắng gia lai

Pleikupho

Thấy ae ai post chim lên cũng hay cũng đẹp hết. mình ko có chim chiến nên post lên cho ae coi con má trắng mình mới bắt, mình rất thích nó, chim thì ko biết có tương lai gì ko nhưng thấy cái yếm và cái mào yêu quá nên bắt luôn. và con bổi bẫy cách đây 2 tháng, đang bắt đầu rớt lông

chaomao^^py

Moderator
Chú má trắng có cái yếm đẹp quá , không bắt là có lỗi với bản thân hehe ! Mình cũng đang ép giọng 1 con , chưa trổ tách đã sổ bọng được rồi . Không ngờ chăm má trắng cũng vui thế

Pleikupho

Chú má trắng có cái yếm đẹp quá , không bắt là có lỗi với bản thân hehe ! Mình cũng đang ép giọng 1 con , chưa trổ tách đã sổ bọng được rồi . Không ngờ chăm má trắng cũng vui thế
1 năm rồi mới bắt 1 con má trắng đó Q. Thấy đẹp wa ko bắt thì tiếc. Hihi. Con này sổ bọng bâp bẹ nghe vui lắm.hihi

Pleikupho

uhm con đó hôm anh cũng hỏi mua giúp thằng bạn nhưng ông đó không bán, bực mình.
E dặn ổng lâu lắm rồi. Có 1 con này và 1 con má đỏ cụt đuôi mào, yếm và cái mỏ 3 lá ko chê vào đâu dc.hihi. con má đỏ e để cho đứa e chăm rồi. Mới 2 ngày mà nổ nghe phê lắm

thangqn

má trắng mà tướng tá to con ngang bổi già,trổ mã chắc to lắm đây,nhìn yếm mào chắc củng ko phải vừa có tương lai

xellosak

E dặn ổng lâu lắm rồi. Có 1 con này và 1 con má đỏ cụt đuôi mào, yếm và cái mỏ 3 lá ko chê vào đâu dc.hihi. con má đỏ e để cho đứa e chăm rồi. Mới 2 ngày mà nổ nghe phê lắm
từ hồi giờ nghe mỏ ba lá mà chưa thấy
mấy con này mau mỏ mau nổi lắm hàng hiếm nữa

thaidn

từ hồi giờ nghe mỏ ba lá mà chưa thấy
mấy con này mau mỏ mau nổi lắm hàng hiếm nữa
mình nghĩ chưa chắc đâu bạn, mau mỏ đi dợt cafe thì được chứ đi thi thì chưa chắc có giải gì đâu bạn à

stada

Má trắng đẹp đó T. Chúc mừng chú nhé. Ráng luyện thành tài

manhtungtnhp88

Mình ngoài Hp , cg mới bắt được chú má trắng đang lên tách đỏ, được 2 tháng rồi, thái độ cũng đầu gấu lắm, nhưng chim chỗ mình đi giọng ngắn mà ko thấy luyến láy, thấy cũng buồn ghê vì các bác show chim hót nghe phê thế......hic hic

eagle-highlands

Mỏ 3 lá????!! Cái này chơi chim hồi giờ chưa nghe nha!!! Không hiểu lắm về mỏ 3 lá là gì? Đề nghị chủ chim giải thích cho ae diễn đàn và các "nghệ nhân" chim hiểu rõ hơn.
Cảm ơn!

thaidn

Mỏ 3 lá????!! Cái này chơi chim hồi giờ chưa nghe nha!!! Không hiểu lắm về mỏ 3 lá là gì? Đề nghị chủ chim giải thích cho ae diễn đàn và các "nghệ nhân" chim hiểu rõ hơn.
Cảm ơn!
cái này mình nghĩ là mỏng mỏ thôi cụ ơi