Mái già rừng!

pincon14

em mái già này là 1 cặp với em 5 tháng của mình, tiếng kêu khá lớn, cũng họng bò lun,vảy nhuyễn. chưa ghép đẻ được vì còn nhát quá. post cho ae băm nó.

hotrieuphu

trước đi bẩy chim có nghe con mái nó sổ bọng lúc đầu tưởng trống nhử hoài nó không xuống mà chỉ đứng trên cáo gừ gừ với sổ bọng.. con này chỉ bay lai vãng khu vực này không đi đâu xa ... sau này mới hiểu trên cái cây mình treo chim mồi có cái ổ chào mào non ...

9nhan

chủ thớt up clip mái sổ 7 âm đi
mọi người xếp hàng cảm ơn nè

9nhan

chủ thớt up clip mái sổ 7 âm đi<br>mọi người xếp hàng cảm ơn nè

9nhan

chủ thớt up clip mái sổ 7 âm đi<br>mọi người xếp hàng cảm ơn nè

chimcuccu!!

chim mái mà nhìn như hot girl ấy bạn nhỉ. kakakaka:cool: neu nhin dang thi ai bao em no la thieu nu dau

phuongcty470

wow!!! Con này mà mái hả, nhìn đẹp và dữ quá trời. Nếu bác chủ ko nói thì e ko biết là mái.

TVC

Mái thế này mà không ghép đẻ là hơi bị phí đó bạn ơi....

bác chủ cho em thắt mắc 1 cái nhá..! sao bác biết được đó là mái vậy ạ? chim sổ giọng 7 luôn mà biết chắc là mái bác có kinh nghiệm j chỉ em zới....!:D

hieu_mobile84

bác chủ cho em thắt mắc 1 cái nhá..! sao bác biết được đó là mái vậy ạ? chim sổ giọng 7 luôn mà biết chắc là mái bác có kinh nghiệm j chỉ em zới....!:D
Chuẩn đó thường thấy mái chỉ hót wit iu thôi.với nhìn tướng.cứ con này họng bò 7 âm với nhìn tướng trống thế kia sao phát hiện dc nó là mái?