máy dùn của thucdt do cafe chim vĩnh điện chế

shopthuhavd

Pác Thức vinh hạnh được Pác Hà độ cái máy đùn hơi bị đẹp và chắc chắn nữa, nhưng không kém phần chất lượng; Pác Hà coi làm luôn cái máy Sấy cho Lão nữa là đủ bộ luôn, ha ha :D
Chúc mừng Pác Thức sở hửu cái máy đùn hơi bị chất lượng !
Thân chào !

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Quá pro Hà ơi. Sắm thêm bộ sấy li tâm nữa là mần ăn được rồi :)
Chúc mừng Thức.

Thân ái!

kenyang88

quá ngon. định bán cám hả anh thức
Tổng thiệt hại là bao nhiêu thế bác

Mink

Chuyên nghiệp quá anh, không bì cho em. Làm 1/2 kg cám mà phải kêu cu tí trợ giúp ba quay máy đỏ cả mặt, nhìn mà thương. Khi thành phẩm, đem ra phơi nắng, vô làm tiếp mẻ khác, bên ngoài cún vệ sinh sạch, khổ thân quá.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Cảm ơn bác Hà cùng ê-kip rất nhiều. Trong tưởng tượng cũng không nghĩ nó đẹp đến thế. Chuyến này làm cám không đau lưng nữa rầu. Hehe...

aphu_phonui

hay quá nhỉ bác anh em lại có chuyện ngồi cùng nhau vui vẻ làm cám chim rồi chúc bác luôn mạnh khỏe

cmtegiac

chúc mừng Thức đã hoàn thành máy đùn cám, từ này khỏi đau lưng nữa rồi. Thức chụp rõ cái mặt đùn cho mình xem với nhé

Pleikupho

kết cái mô tơ quá. ae muốn làm máy ép cám có thể hỏi mua lại mô tơ cửa cuốn của mấy tiệm cửa sắt ấy, e thấy ok lắm

Pleikupho

con này goi là VS HAY GIẢM TÓC tùy theo cơ cấu hộp số cho ra số vồng chạy . nhiều kích cỡ và nhiều vồng chạy 1/30. 1/45.1/60
ae cho e hỏi thêm là cái mô tơ nó có luôn hộp số để chỉnh tốc độ xoay hay làm rời bên ngoài, thông thường thì muốn giảm tốc thì phải chuyển thì bánh răng nhỏ sang lớn hoặc pully nhỏ qua lớn thông qua dây sên hoặc dây cuaroa

ae cho e hỏi thêm là cái mô tơ nó có luôn hộp số để chỉnh tốc độ xoay hay làm rời bên ngoài, thông thường thì muốn giảm tốc thì phải chuyển thì bánh răng nhỏ sang lớn hoặc pully nhỏ qua lớn thông qua dây sên hoặc dây cuaroa
mấy naỲ HỘP SỐ dinh liền giờ mình chon tốc đọ quay thôi ,noi dẽ hiểu là cứ 1phuts cho ra 30 vòng và tùy từng loại moto