Máy tạo cám chim anh em hôi vĩnh điện

hình ảnh mi họa chiếc máy dùn cám chào mào . chạy moto2hp lỗ 1,5ly .và còn chiếc lò sấy bột tự đông đang con trên giấy :cool:
[/URL] [/IMG] mẽ bột này là cửa anh em trong hội làm ở nhà rồi đêm đến dùn thôi. anh em nào hỏi gi tra lời cho

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Chú Hà hỏi vợ rầu thì lo tạo cái khác đi chứ :D. Cho giá thành sau khi hoàn thiện?

tri_okthau

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Chú Hà mô tả kỹ hơn tý nữa về mô tơ (công suất, tốc độ vòng quay...), cối loại gì ...., có cần bộ buli điều tốc hay giảm tốc gì nữa không? Và bonus thêm clip đùn cám.

tri_okthau

welltest -vsp

các bác dùng mt 1,5hp chay 5 là cũng đỉnh rồi ,cái này phải nuoi só lượng nhiều chim mới hiệu quả

cmtegiac

Chơi kiểu này mới thấm đượm tình đoàn kết nè, anh em làm cám rùi mang tới đùn, vừa đùn cám vừa làm ly cafe là hết mệt mỏi liền

tosudoc

Hình như bác chủ thớt hôm vừa rồi mới sáng đi hỏi vợ mà chiều đi ra off cùng ae đúng ko nhỉ? chúc bác giữ lữa cho cái đam mê chim chào mào

phong

đầu tư nhiều vào, rồi làm đươc bao nhiêu cám hả bác. chức năng chức có ép ra hạt cám cần gì máy móc thế kia. Mua cái xay thịt heo về làm con tốt hơn

Hình như bác chủ thớt hôm vừa rồi mới sáng đi hỏi vợ mà chiều đi ra off cùng ae đúng ko nhỉ? chúc bác giữ lữa cho cái đam mê chim chào mào
đứng rồi đó

đầu tư nhiều vào, rồi làm đươc bao nhiêu cám hả bác. chức năng chức có ép ra hạt cám cần gì máy móc thế kia. Mua cái xay thịt heo về làm con tốt hơn
chủ yếu là anh em tới làm bột theo ý mình thôi .

1t5 đến 2tr 1 cái là quá rẻ
vì lẽ đó mình mới đầu tư cái máy đó :eek:

Sửa bởi Amin:

chim_HaiPhong

Ủng hộ ý tưởng của chủ thớt, có cái máy này ae đến làm cám rồi giao lưu thì còn j bằng.
(Đã chơi thì không sợ tốn tiền, mà đã sợ tốn tiền thì đừng chơi).

vote cho chú Hà 1 phiếu nè!
anh thức uh. hôm nào ranh chạy ra đi lên trên đó bắt chú về chăm nhe hai anh em đi nghe

Ủng hộ ý tưởng của chủ thớt, có cái máy này ae đến làm cám rồi giao lưu thì còn j bằng.
(Đã chơi thì không sợ tốn tiền, mà đã sợ tốn tiền thì đừng chơi).
bác này nói đúng quá . ae mà làm bốt chim ché nhiều là minh cảm thấy vui rôi

Sửa bởi Amin:
bác nói đơn sơ vậy thì nghiên cứu công nghệ làm gì bác à ( quay ta với chạy băng máy khác chổ nào hè)

2 AE rủ nhau đi oánh quả lẻ hử :D

tri_okthau
gì đâu anh lên trên đo anh thức biết chổ băt con hay mà rẻ về chăm tuy mà kha kha:rolleyes:

Sửa bởi Amin:

quocviet1185

Lúc đùn cám ướt ra như vậy có bị dính lại thành 1 cục không Bác hay là vẫn đẹp giống như nhà máy sản xuất