Móng mọc lệch.

bad boy

hic hic không hiểu sao chú chim của em nuôi được 2 năm rồi tự nhiên đợt này thấy 1 móng bên chân trái mọc lệch , khó hiểu quá các bác nào có kinh nghiệm cho ý kiến em xin lắng nghe.

thangaka

xem móng em nó có dài quá không thì bác bắt em nó ra lầy bấm móng tay cắt cho em nó, móng nên khi bám vào cầu nhìn như móng bị oằn lệch sang 1 bên.

shopthuhavd

hic hic không hiểu sao chú chim của em nuôi được 2 năm rồi tự nhiên đợt này thấy 1 móng bên chân trái mọc lệch , khó hiểu quá các bác nào có kinh nghiệm cho ý kiến em xin lắng nghe.

Pác phải có hình ảnh móng của em nó mới nói được Pác !
Thân !

mecm

móng dài quá đó,có nhìu con đứng cầu to hoặc trơn lâu ngày bị cong móng thì mình nên làm neo cho e nó

thai

có thể là cầu dứng ko hợp với em nó bác àh or là lồng ko hợp

baloteli

móng mọc lệch có thể do móng bị gãy,bây giờ móng ra lại.nên có hiện tượng lệch móng

chimhue

do cầu đó bạn ạ , cầu to quá khiến chim phải bấu nghiên nên bác nhìn thấy lệch thôi

bad boy

mình dùng cầu bán nguyệt ,lồng biên hòa 64 nan, móng em nó không bị gãy nên đâu có mọc lại...cầu không to mà cũng không nhỏ quá các bác ah.

mình dùng cầu bán nguyệt ,lồng biên hòa 64 nan, móng em nó không bị gãy nên đâu có mọc lại...cầu không to mà cũng không nhỏ quá các bác ah.

cắt móng cho gọn lại,thay cầu thẳng và nhỏ cho móng mau ra và thẳng lại thời gian sau cắt móng tiếp vài lần như thế thì móng sẽ bình thường lại thôi mà