Một ngày bẩy được 3 em khủng !

VipClub

Vua Chào Mào
tình hình là sáng nay trời mưa. rủ các chiến hữu thì chiến hữu nào cũng chạy trốn hết. lủi thủi ở nhà buồn quá . đành vác xe long nhong 1 mình đi đánh chim trời mưa ( cái này người ta gọi là khùng nè )
và sau đây chụp vài tấm ảnh trời mưa daklak và em khủng chiến đấu ngày hôm nay
quan cảnh trời mưa

Nắng rồi. em Khủng đầu tiến khi đang ngồi nghe cái phạch. éc éc. chay ra xem tóa hỏa. ôi con chấp quạch vàng!

Sửa lần cuối:

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
có cái cây k vậy bác Tuấn! Có hàng cho e k đây! hehe :D

netcom0909

hix hix, chim khủng long đâu rồi ? sao ko thấy anh vipclub show hàng nhỉ.

VipClub

Vua Chào Mào
và tiếp theo 2 em khủng dính cùng 1 lúc do đi 1 mình ko tự sướng được nên về nhà mới tự sướng !

VipClub

Vua Chào Mào
thêm 2 em đít vàng nữa. trọn gói 3 em khủng. các bác chém thả cửa cho em may mắn hơn nhé!

impala

Chim Thầy
kakaka... anh Tuấn làm anh em nãy giờ thót tim kakaka... như là xin phim hành động Mỹ... quá căng thẳng kakaka

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
sax..e tưởng chim khủng thật.nhưng hok ngờ khi xem xong té ngửa luôn.vì quá khủng.chúc mừng a có chim khủng
p/s: chắc a lại roti lai rai rồi đây.hehe

saosau

Ba con được 1 dĩa rồi bác, vặt lông nướng lên. Một mình làm vài xị là đạt cái khủng khùng khung thứ tư luôn. he he..................................

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Quá khủng, hấp lá chanh, xé chấm muối tiêu hoặc bằm ra ướp lá lốt nướng thì thôi rồi lượm ơi

viet

Chào Mào Diêu Trì
Định lừa tình hả Vipclup. Đọc topic tưởng được 3 e bông hay mí đỏ, ai ngờ Đít Vàng. Haizzzzzzzzzzzzzzzz!
Chúc cả nhà vui vẻ.

xuanhuy008

he! bác Vipclub bẫy đít đỏ mà thành đít vàng! cái này đích thị là khủng rồi!

chaomao_deo96

Ôi!!! A Tuấn để chữ Khủng làm tưởng hàng ngon !!! ai ngờ đít vàng !! nhậu ngon ak nha :p CHúc A vui vẻ