Mừng Sinh Nhật cmbinhlong !

VipClub

Vua Chào Mào
Chúc chú Hải thêm 1 tuổi mới .Chúc chú ngày cảng sức khỏe,Thành công hơn trong cuộc sống .
Chúc mọi điều ước trong ngày sinh nhật của em đều trở thành hiện thực, hãy thổi nến trên bánh sinh nhật để ước mơ được nhiệm màu.

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
e thank A nhìu nhé..e thật bất ngờ và hp...AE ta cạn ly cái nhé..

neo

uống gì vậy anh hải , beer , rượu chuối hay đế bình long , em ké với

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
Chúc a hải sinh nhật vui vẻ nhé! Chim cò ngày càng căng lửa! hehe! Nhớ khi nào có con nào chiến ship vào cho em nha:D haha

cmbinhlong

Chúc a hải sinh nhật vui vẻ nhé! Chim cò ngày càng căng lửa! hehe! Nhớ khi nào có con nào chiến ship vào cho em nha:D haha
thank e nhé..nếu hok có j thay đổi thì thứ 7 hay chủ nhật sẽ làm 1 trận..hi..chim chiến ở bl hok có chú ak..chim cùi cũng hiếm nửa :p

chaomao_mduc

Chào Mào Quảng Nam
Chúc mừng SN cmbinhlong nhé. Chú chú và gia đình luôn khỏe mạnh và hạnh phúc, chim cò ngày càng cưng cứng. Hehehe.

Thân chào/chaomao_mduc

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chúc mừng Sinh Nhật chú em cmbinhlong! Chúc thêm một tuổi nhiều sức khoẻ và thành công. Chúc chú có nhiều niềm vui trong cuộc sống. Chúc niềm đam mê chào mào ngày càng lớn. Chúc chim cò luôn căng lưã.CHúc...chúc...chúc...
Thân chào, tinatino

cmbinhlong

Chúc mừng Sinh Nhật chú em cmbinhlong! Chúc thêm một tuổi nhiều sức khoẻ và thành công. Chúc chú có nhiều niềm vui trong cuộc sống. Chúc niềm đam mê chào mào ngày càng lớn. Chúc chim cò luôn căng lưã.CHúc...chúc...chúc...
Thân chào, tinatino
e cám ơn A nhìu..chúc sức khỏe A.hi

impala

Chim Thầy
Happy birthday Hải nhé, chúc chú sớm bình phục và gặt hái được nhiều thành công!

Thân, Impala!

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Chúc em chóng phục hồi, chúc tình yêu Chào mào của em luôn rực lửa! Thân chào.