Mất một người anh

minhtuan211

sau những gì người anh đó quý cho mình thì thật sự làm mất tất cả rồi,tình a e bao nhiêu lâu coi như tan biến hết,không thể nói được bằng lời nhưng nói ngắn gọn như thhees này.Nhưng thật sự tôit thấy ấy náy về tất cả,có thể vì tôi sai cũng có thể người anh chưa hiểu tôi,nhưng thật sự tôi quý trọng người a này,dù đây là những dòng tn tui viết về chuyện này nhưng trông tôi vẫn luôn quý trọng người a đó,những gì e giữ từ a e vẫn đang giữ và vẫn giữ tốt như lời e nói,xin lỗi vì tất cả,xin lỗi tất cả ae vì mở 1 cái topic.sr mọi người.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
sau những gì người anh đó quý cho mình thì thật sự làm mất tất cả rồi,tình a e bao nhiêu lâu coi như tan biến hết,không thể nói được bằng lời nhưng nói ngắn gọn như thhees này.Nhưng thật sự tôit thấy ấy náy về tất cả,có thể vì tôi sai cũng có thể người anh chưa hiểu tôi,nhưng thật sự tôi quý trọng người a này,dù đây là những dòng tn tui viết về chuyện này nhưng trông tôi vẫn luôn quý trọng người a đó,những gì e giữ từ a e vẫn đang giữ và vẫn giữ tốt như lời e nói,xin lỗi vì tất cả,xin lỗi tất cả ae vì mở 1 cái topic.sr mọi người.

Ồ! Chia buồn cùng bạn! Nhưng thực sự thì 1 người bạn cũ luôn tốt hơn nhiều người bạn mới! đáng tiếc, đáng tiếc!

th4nqn

Chào Mào Đường Phố
Em đọc hiểu sơ sơ. Thôi có gì anh bỏ qua cứ trôi đâu trôi và đừng buồn nữa lòng mình hiểu mình là ok rồi (ko biết nói vậy đúng ko).
Lấy lại phong độ nhé anh:p.

minhtuan211

Em đọc hiểu sơ sơ. Thôi có gì anh bỏ qua cứ trôi đâu trôi và đừng buồn nữa lòng mình hiểu mình là ok rồi (ko biết nói vậy đúng ko).
Lấy lại phong độ nhé anh:p.
Tk bạn,mình là một con người khó hiểu mà,mà bạnhiểu sơ sơ là mình vui rồi,có những việc khó nói nhưng không cứ phải nói mới cmmình là con người như thế nào,thời gian sẽ cm mà bạn,nên mình có rất ít bạnnhưng toàn bạn chí cốt.Thân

minhtuan211

Ồ! Chia buồn cùng bạn! Nhưng thực sự thì 1 người bạn cũ luôn tốt hơn nhiều người bạn mới! đáng tiếc, đáng tiếc!
TK a,E mới đi làm thôi,rất mệt nhưng e nghĩ e làm
được,hẹn a một ngày không xa sẽ vào nhà a chơi nữa,chắc phải nhận lương đã
he.he…nếu vào được phải làm bửa cho thật đã.lâu quá không gặp a,a vẫn khỏe chứ.

Matrix

Founder
Thành viên BQT
"Muốn người khác đối xử với mình như thế nào thì mình hãy đối xử với người ta như thế."

yeuchimhue

đọc qua củng biết bác chủ có chuyện bùn , nhưng cuộc sống mà đả gọi là ae thì có gì thì 2 người cứ nói thẳng ra , sai thì nhận , xin lỗi là xong . chúc bác chủ nhanh hết bùn