Mấy anh ở sài gòn hay bạn anh neo vào góp ý nhé

quoctri_tn

Em xin chào mấy anh, mấy chú và các bạn. hôm nay em tạo topic này nhằm mong muốn kết bạn và tạo thành 1 nhóm hội tụ mọi người ở sài gòn cũng như toàn nước lại 1 nơi nào đó làm địa điểm giao lưu hàng tháng, địa điểm thì mọi người cùng nhau chọn nhé, chi phí thì tự do của ai nấy lo hoặc chia đều, riêng em thì thích những ai có tính tình vui vẽ, rộng rãi nhiệt tình.... điển hình như anh "Neo", Cachep".....em rất mong được mọi người ủng hộ và táng thành, có gì sai xin mod và mấy anh mấy chú bỏ qua cho em nha....em làm trước phát nhé, mấy anh ném đá bé bé thôi tội nghiệp em nhé ( Quốc Trí 26t).có gì sai bỏ qua cho em nha mod. mục đích giao lưu học hỏi anh em là chính.
[/IMG]

neo

chú muộn rồi chú ơi , đáng lý ra phải nói a mấy AE nhậu ở đâu cho E tới giao lưu chim cò với thì hợp lý hơn
cái dụ nhậu chim cò này thì sau cuộc thi , các cội lớn , thi tuần , tháng , ai mới tuyển chim hay bán chim đều nhậu cả
đi bẫy chim có mấy chú chưa tới chỗ bẫy đã hỏi chiều nay mình nhậu ở đâu ...............
liên quan tới chim cả
túm cái quần lại là chú nên lưu lại số điện thoại của khoảng 50 người trên org , trưa chúa nhật chú gọi ngẫu nhiên 5 người thôi thế nào cũng có kèo nhậu , quan trọng chú có đi được kg thôi
P/S : nếu kg ai nhâu inbox Neo cho số của 1 chú , kinh nghiệm chim cò bao la , bia rượu bao say luôn kakaka

quoctri_tn

chú muộn rồi chú ơi , đáng lý ra phải nói a mấy AE nhậu ở đâu cho E tới giao lưu chim cò với thì hợp lý hơn
cái dụ nhậu chim cò này thì sau cuộc thi , các cội lớn , thi tuần , tháng , ai mới tuyển chim hay bán chim đều nhậu cả
đi bẫy chim có mấy chú chưa tới chỗ bẫy đã hỏi chiều nay mình nhậu ở đâu ...............
liên quan tới chim cả
túm cái quần lại là chú nên lưu lại số điện thoại của khoảng 50 người trên org , trưa chúa nhật chú gọi ngẫu nhiên 5 người thôi thế nào cũng có kèo nhậu , quan trọng chú có đi được kg thôi
P/S : nếu kg ai nhâu inbox Neo cho số của 1 chú , kinh nghiệm chim cò bao la , bia rượu bao say luôn kakaka
hihi em thì ở tây ninh nên muốn đi phải có hẹn trước mới biết giờ mà sắp xếp xuất hiện cho đúng giờ, mà chắc 1 tháng em đi 1 lần thôi, còn kiếm tiền mua sữa nữa mấy huynh ơi, tại thích đi học hỏi kinh nghiệm về chim CM thêm. nghe anh neo nói mà thấy phấn khích quá, muốn được gặp mấy sư huynh quá...cuối tháng này em sẽ gọi a lấy số ngẫu nhiên nhé. mà anh neo không đi à ???

ngothanhnhan

hihi em thì ở tây ninh nên muốn đi phải có hẹn trước mới biết giờ mà sắp xếp xuất hiện cho đúng giờ, mà chắc 1 tháng em đi 1 lần thôi, còn kiếm tiền mua sữa nữa mấy huynh ơi, tại thích đi học hỏi kinh nghiệm về chim CM thêm. nghe anh neo nói mà thấy phấn khích quá, muốn được gặp mấy sư huynh quá...cuối tháng này em sẽ gọi a lấy số ngẫu nhiên nhé. mà anh neo không đi à ???[/QUOTE/]
Co an nhau la co Neo......khakhakha