Mấy bác cao thủ xem cặp vợ chồng chym này có tiến triển không nhé

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
hehe.đừng có nhìn vk người ta nhìu nhé,,coi chừng phá hạnh phúc gia đình của cặp vk nha.hoho.chúc mừng chủ thớt

thanhvalivn110

chim của bác đẻ được bao lâu rồi , ngày nào nó nỡ pmm mình nhé, ở nhà cũng có 1 cặp đẻ được 6 trứng nhưng có 9 ngày ,chưa nỡ

vuthiyennhi

Con này của bé không biết đẻ khi nào nữa, do đi làm suốt ngày. vô tình để ý thấy em ấy cứ ăn, uống xong là bay vô tổ liền.

vuthiyennhi

Cảm ơn mấy bác đã ghé thăm 2 em nó, khi nào mà nghe tiếng chíp chíp bé sẽ làm cái clip. heheh

chimchaomaohp

chúc mừng bác nhé, chim đã chịu đẻ thì quá ngon rồi. chăm sóc em nó chút là có chim non .U_U

samsung87

chuẩn bị tả và nôi là vừa bác ạ.hehe.chúc vợ chồng a phủ sớm có chíp

chimhue

có trứng la ok rồi . vợ người ta sinh em bé sao chủ thớt lại rình thế . cái tội này coi chừng chồng em nó gen đó hehe

xuanhuy008

chim của bác đẻ được bao lâu rồi , ngày nào nó nỡ pmm mình nhé, ở nhà cũng có 1 cặp đẻ được 6 trứng nhưng có 9 ngày ,chưa nỡ
éc! chim bác 1 cặp mà đẻ 06 trứng hả bác? nó là chim cút hay sao mà đẻ sai quá vậy? hồi giờ e thấy tổ chào mào 1 trống - 2 mái nhiều nhất là 3 trứng (nghe nói có tổ 4 nhưng chưa thấy bao giờ).

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Tình hình là anh em muốn biết sau bao lâu nay, chim cò nhà bác thế nào rồi? Chủ thớt vào cập nhật thông tin để anh em biết mà chúc mừng nữa chứ? Chắc chim non bây giờ cũng gọi "papa...mama" rồi nhỉ?

hieuhp

chúc mừng PĐ nhé vợ đẻ con ngoan giờ lại chim đẻ em bé nữa hạnh phúc quá còn gì bằng hihihi:eek: