mấy bác tư vấn giúp em giá chuẩn của em nó với

hoangnguyen

hoangnguyen;49398[url=http://www.upanh.com/610f1d860c1abbe6daffee8d476e673d_51080038.p10_upanh/v/9vs6dc4t2fd.htm nói:
bd4f642dc2cb7dbb294ad920c9dae0b0_52634377.610f1d860c1abbe6daffee8d476e673d.jpg
[/url

]

..............................

Sửa bởi Amin:

hoangnguyen

Tình hình là bữa trước em up hình em nó lên có rất nhiều khen em nó đẹp. Hôm qua có người anh ở gần nhà đi ngang qua thấy em nó nên có ý định mua em nó với giá 1tr5
Không biêt giá đó có hợp lý với em nó không thế mấy Bác ( em nó được 4,5 tháng lồng rồi )

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Chim gốc vùng nào, clip giọng nước chơi ra sao. Giá thế củng được đấy. Chưa có clip thì khó nói gì hơn bác ah

hoangnguyen

Chim gốc vùng nào, clip giọng nước chơi ra sao. Giá thế củng được đấy. Chưa có clip thì khó nói gì hơn bác ah
Chim vùng A Lưới bấy đấu bác ơi, em muốn up clip lắm mà không có máy để quay. Giọng em nó đã ra tròn rồi

Mrbin

cho ae xin cái clip thì dễ định giá hơn.chứ qua mấy hình này khó nói lắm

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Nếu chim chơi tốt, giọng hay đặc biệt thì mới có giá 2-3tr. Bổi Aluoi giá đó ok đấy bạn.

chao-mao

Cơ mà nhìn tướng em này hơi hiền. .... còn giá thì tầm 1tr 1tr5 ko phải lăn tăn làm gì bác ạ.

hoangnguyen

Nếu chim chơi tốt, giọng hay đặc biệt thì mới có giá 2-3tr. Bổi Aluoi giá đó ok đấy bạn.
cám ơn bác, em nó mới có ít củi lửa thôi..nuôi bữa giờ mà mới nghe ché có 3 lần à ( thấy chim trời bay ) được 5 âm thôi à

tuannokia789

bồi nếu đúng gốc a lưới thì giá đó giẻ quá bác ơi.nếu giong hay đấu tốt thì phải 2tr chở lên

sonbt

Giá cả chào mào nay cao thế ah ? Biết bao giờ mới có tiền mua chú hay đây. hic hic

kingbirds_QN

Gía 1,5tr thì quá được rồi..!!chú chim nhìn cũng bình thường,xem nước chơi với giọng nữa xem thế nào thôi.
Còn chim mộc A lưới khoảng 4 tháng bẫy đấu ra giọng ngon lành 800-1tr bên chimcanhvn.com nhiều lắm.

bongdemsg

giá đó mà bổi aluoi đi 5 âm thì bán được rùi bác à.thêm 1rt5 nữa kiếm con thuần chơi cội tốt ý.

hoangnguyen

Gía 1,5tr thì quá được rồi..!!chú chim nhìn cũng bình thường,xem nước chơi với giọng nữa xem thế nào thôi.
Còn chim mộc A lưới khoảng 4 tháng bẫy đấu ra giọng ngon lành 800-1tr bên chimcanhvn.com nhiều lắm.
đó là chim bẫy lưới đó bác, chưa chắc là A Lưới nữa
Bác đừng nhầm :eek:

bom

anh tư vấn dùm em giá con chim này mua 3tr đc không anh.
chim dòng bình định..được 2 mùa long rồi anh..nghe chủ chim nói thôi chứ củng không rõ nữa.
đây là clip của em nó..anh giúp dùm em với..thank anh

caube1002

chim ra giọng thế nào? nếu giọng hay thì tầm 2-2,5tr, nếu giọng bình thường thì 1-1.5tr bạn à.

caube1002

chim dòng bình định..được 2 mùa long rồi anh..nghe chủ chim nói thôi chứ củng không rõ nữa.
giọng đấu hơi ngắn. không biết khi solo giọng em nó thế nào hả bạn? nếu giọng tốt thì bắt được bạn à.

hoangnguyen

em nó bung cánh ghê quá..nhìn mà thèm

kingbirds_QN

Tại sao phải xử lý clip rồi đưa lên đây hỏi này nọ thế ko biết??hay là để người ta thấy con chim chơi nhanh chơi hay rồi hỏi mua.:confused:

tran van trinh

nếu 3tr bác nên láy mà chơi,giá rẻ,nhưng chim bình định giọng rất dài và thanh,hay nửa,chú này chơi rất phong cách nhưng chú nó hơi nơm lồng,vì chú này quá căng lửa