Mấy con mộc dở mời anh em xem cho vui.

kinhdoanh8984

chim hay , chơi chim chứ đừng để chim chơi

Thanks a e, đây là thành quả phần nào của niềm đam mê,sau bao ngày dọn phân, phục vụ ăn uống, thấy thế này là hạnh phúc lắm rồi, chim của mình chủ yếu là tự tãi tại gia luôn, chẳng phải đi đâu cả. Con chim mộc nuôi lên chơi hay được thì cũng sẵn sàng để nó chơi mình thôi....ka ...ka!!!

haihuynh

Thanks a e, đây là thành quả phần nào của niềm đam mê,sau bao ngày dọn phân, phục vụ ăn uống, thấy thế này là hạnh phúc lắm rồi, chim của mình chủ yếu là tự tãi tại gia luôn, chẳng phải đi đâu cả. Con chim mộc nuôi lên chơi hay được thì cũng sẵn sàng để nó chơi mình thôi....ka ...ka!!!
- Năm nay mới là Giáo Sư Thôi :p Chuẩn bị năm sau thì ông anh lên chức Tiến Sĩ Chim =))

ledinhnhan01

Đàn chim hay quá, tai nghe rỏn rỏn, chắc ở nhà bác cũng khó ngủ trưa phải không ? Hihi
chúc các em nó mau thuần và căng cứng.

hailee85

Member
Dàn chim hay quá bác ơi,có thêm mấy con nữa thì cũng k cần đi dãi nhiều :v

mecm

nhìn e săn đào với kim phụng chơi tỉnh chim và nét lắm,dàn bổi hay

saohongba

bác chăm chim tốt quá, chả bù cho mấy e bổi của e đến h vẫn chưa thể hiện gì, nhảy như ma luôn. chúc mừng bác sở hữu giàn chim tiềm năng :D

miwon0303

Chim từ 4-8 tháng lồng, có con còn nguyên lông rừng. Clip về sau chơi mới nhiệt, a e cứ xem từ từ nhé, Vị trí : từ trái sang phải màn hình lần lượt là : Cao áp, 57, Săn Đào, Kim Phụng(13 tháng), Tà Rã, Cao áp . Anh em chém nhiệt tình để chim mau tiến bộ ạ....ke ke!

https://www.youtube.com/watch?v=hyt6lNROE6s&feature=youtu.be

Chim hay, nghe giọng hót đã quá đã. Cao áp, 57, Săn Đào, Kim Phụng, Tà Rã, Cao áp là vùng nào vậy bạn?

kinhdoanh8984

Chim hay, nghe giọng hót đã quá đã. Cao áp, 57, Săn Đào, Kim Phụng, Tà Rã, Cao áp là vùng nào vậy bạn?

Cao áp là Đèo Nam Hải Vân, 57 là Dương Hòa-Huế, Săn Đào là Phong Sơn-Huế, Núi Kim Phụng-Huế, Tà Rã là Bình Điền-Huế bạn ah. Thanks all !

Mink

Dàn chim nhà anh chuẩn thật, còn gì đẹp hơn những ngày bên chim. Vui nhà vui cửa lắm anh nhỉ. Chúc mừng !!!