Mộc Huế!

chim_den78

Sáng mai em nó sẽ nhập hộ khẩu Hà nội. Nhờ tieutoanphong141 up anh hay clip cho ae đánh giá. Mình dùng đt cùi nên ko biết up ảnhanh vả lại chưa qua lop mau giáo về IT.

jamaica20

bác cho em xin cái giá tham khảo vào inbox với ạ
chim vùng nào thế bác

chim_den78

Bạn nào có biết up ảnh chiêuf mình chụp mơis pic rồit mình gửi email up giúp mình nha tks

chim_den78

BUỒN THẬT! Mình cũng đã biết nhiều ae mua chim trên mạng ko đc như ý. Nhưng mình thì cungđ mắc pải. Xem clip và chim thì em nó nhanh nhẹn hót nhiều nhưng khi nhận chim thì.....m.chán trả buồn nói. Thôi chừa.......

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Các bạn nên có clip ở hai thời điểm để ae diễn đàn cùng đánh giá và xác nhận. Nói khống và vu khống cũng na ná nhau.

hoangjtam

chim bổi chuyển vùng nữa làm sao hót liền bạn chăm vài hôm thử xem.mình cũng bắt của tieutoanphong 2 con vào cũng xù nhưng nay đã sổ giọng đấu với chim nhà rồi.

thai sanh

mình nghỉ chim bổi mà chuyển đi xa thì khó hót hét ngay được!mình từng trực tiếp chuyển 2 em từ huế vào nha trang,ở huế chơi hay vào đây do khí hậu và nươc hay sao mà gần 2 tháng chim mới chơi lại bạn ah!cứ từ từ coi thế nào nha!

cachuaba

ax. sao kì vậy bác.hay e nó mới về nhà mình nên vậy. bác cho 2 cái clip trước và sau nhận chim đi .

thaiduykha

BUỒN THẬT! Mình cũng đã biết nhiều ae mua chim trên mạng ko đc như ý. Nhưng mình thì cungđ mắc pải. Xem clip và chim thì em nó nhanh nhẹn hót nhiều nhưng khi nhận chim thì.....m.chán trả buồn nói. Thôi chừa.......
chim bổi thì phải từ từ sao mà nôn nóng đc bạn? cho nó vài ngày để nó còn nghỉ ngơi, thích nghi thời tiết mới nữa nhé
thân ái

chim_den78

Mai mình quay clip ae nào up đc xin cái email vào ib mai up giúp mình. Mình xin cảm om.