Mộc khe vàng bắt ngày 30/12/2012

chaomao81

chim mới về mà đã đổ giọng, thứ dữ rùi bác, cố gắng chăm em nó sẻ trở thành nhân tài thôi.

cuong1984

Chưa ra tiếng nên chưa đánh giá được bạn à
Cố gắng chăm thôi, CM nào mà chẳng hót
Xin nói thẳng là hót ntn ko xúng đáng "đồng tiền bát gạo"
Hổ danh chim Dương Hòa

chaomaomung

Em này thích đứng dưới bố lồng quá ha,nhà mình cũng có 1 em giống vậy đó mà không biết e nó góc gác ở đâu nữa hehe..

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Chúc mừng anh Hiếu chim về hơn 1 tháng ngư thế ok rồi anh. Chúc em nó sớm thành tài

hoangbop

Cứ nhấm nhẳng như thế này thì cũng Ok đấy bác, nhanh mỏ quá.

hieuhp

Cảm ơn anh em đã chém nhiệt tình quá con này ít ra tông huế mà thích đi tông này nhanh không thua gì trung mang thấy hay hay nên post anh em cws chém vô tư đi .còn em nó chuẩn khe vàng rồi nhưng nhiệt nhất tông này đó :eek:

N

namkiet

Guest
Cảm ơn anh em đã chém nhiệt tình quá con này ít ra tông huế mà thích đi tông này nhanh không thua gì trung mang thấy hay hay nên post anh em cws chém vô tư đi .còn em nó chuẩn khe vàng rồi nhưng nhiệt nhất tông này đó :eek:
Chim dương hoà theo mình được biết thì rất chậm giọng, nhưng khi đã ra giọng thì rất hay nhưng cũng tuỳ con thôi.
Con chim này của anh Hiếu mau mỏ nhưng chưa ra nhiều giọng dài, cố gắng chăm thêm đi anh ah.
Thân

hieuhp

Chim dương hoà theo mình được biết thì rất chậm giọng, nhưng khi đã ra giọng thì rất hay nhưng cũng tuỳ con thôi.
Con chim này của anh Hiếu mau mỏ nhưng chưa ra nhiều giọng dài, cố gắng chăm thêm đi anh ah.
Thân
thank tuấn nó nhanh và dài giọng lăm đó nhưng nhát quá nên cứ nhấc máy lên là im re à

hieuhp

con ps mở áo lồng ché ngay công nhận nó ở nhà em khỏe lên nhiều lắm