Một chút tảng mạng với khung cảnh daklak !

VipClub

Vua Chào Mào
chuẩn bị chào đón anh Tâm
tinatino sau khi off đà nẵng và về daklak muốn tìm cảm giác bẩy chim .hum qua em có đi dạo 1 số vùng và chụp lại vài cảnh cho anh em xem cho vui !

Chú má trắng trong rất đẹp

và những cặp chim cư ngụ tại khu vực này

1 điều ko may và làm 1 người bạn đi cùng mình là làm xẩy con chim mồi . ko còn cảm giác bẩy nữa chỉ muốn đi bắt lại chim mồi bị sẩy !
em mồi về với thiên nhiên

ruốt cuộc theo con mồi bị sẩy đến hơn 4h chiều mà ko được . anh bạn bùn quá lại rủ nhau đi xả xui
chiếc lồng bẩy đả ko còn chim nữa :(

món đầu tiên . mèo hấp ngải cứu !

món thứ 2

món 3

mổi lần mình đi đâu cũng bà xã ở nhà cũng ko nói gì . nhưng mình ko hiểu vì sao mổi lần đi bẩy về là nghe bà xã ràm ràm !
chắc lí do mượn cớ bẩy chim để đi nhậu her her

Sửa lần cuối:

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
hehe.thấy chim nhìu đã wa.chia buồn với bạn a nhé.

netcom0909

ko biết Đắc Lắc còn nhiều chào mào ko nữa mà vùng của em cũng hay về chào mào bổi má trắng Đắc Lắc. Vựa chim trước nhà đang có một bầy cỡ 50 con, mà chim nhiều quá ko mua thêm nữa.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Ôi anh zai làm vài shoot ra máu nghệ sĩ phết , tản mạn quá đi mất , chúc buồn với anh bạn ông anh nhé ! Lần sau gỡ gạt lại ấy mà , chim nhiều quá ra tới biền mà chờ bẫy .

P/S :Sao có món mèo hấp vậy ông anh , nói giỡn hay thiệt đó , em sợ nhất mấy món cầy tơ + tiểu hổ :cool: !

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Ô hô, Tuấn đang dụ Anh lên Đăklắc đây mà. Vụ này phải suy nghĩ kỹ à nhe, nhưng chắc là phải đi một chuyến thôi ( hấp dẫn quá mà ). Riêng món thịt mèo, nhìn thấy thèm mà không biết dám thử không đây...
Chia buồn cùng anh bạn bị xổng em mồi, biết đâu lại là " Tái Ông thất mã ".
Thân chào, tinatino

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
haha chia buồn cùng anh nhé mất mấy lần rồi nên ko bất ngờ lắm
hôm nay đi bẫy mang quả máy ảnh khủng hay sao mà chất lượng ok quá anh ah?

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Ực ực! Bẫy chào maò nhậu mèo rừng, đúng là Tiếu ngạo giang hồ đây! Phê quá đấy Vip ơi, Thèm quá đi mất.

tuanvyp

Tôi ♥ Chào mào
chim đắk lắk nhiều quá nhỉ! Ước gì chỗ em nhiều chim như vậy! :D

VipClub

Vua Chào Mào
Ực ực! Bẫy chào maò nhậu mèo rừng, đúng là Tiếu ngạo giang hồ đây! Phê quá đấy Vip ơi, Thèm quá đi mất.
kaka thui thì kì này đà nẵng về ghé qua em luôn đi. đi dạo vài hôm rùi về quy nhơn sau anh :D

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Đi bẫy kiểu mất mồi này thật buồn. Nhưng thấy mấy bác nhậu thấy vui vui. Hêhhe