một ngày buồn và cái kết đau!!

longteo48

sau 4th về với mình thì em chào mào "ML64 các bác có thể xem tố chất của e nó ở youtube". hai tháng đầu e nó về đội thì trông tiến bộ từng ngày". k hiều sao e ấy k ăn cám nữa và chỉ ăn cào cào và trái cây. có hôm phát hiện e ăn phân khô. thấy không ổn thật sự nhưng time chăm sóc hạn hẹp và công việc bừa bộn. càng ngày e ấy càng yếu đến hôm nay mua cào cào về thấy e nó đứng dưới bố lồng chứng tỏ đã quá yếu rồi. thật sự lo cho e nó. ăn được 2 con cào cào thì xù lông đứng im. tới chiều về thì ... cảm thấy có lỗi với một e thật sự tố chất và ân hận vì k chăm sóc e ấy tốt hơn. giờ xem lại clip e ấy thật sự buồn. hiện tại mình có e TT05 tố chất và đang khỏe mạnh 4th lồng. mong tìm cho em nó một chủ mới thật sự tâm huyết yêu chim. vì hiện tại mình k có time chăm sóc! e nó có clip bổi ms 1 tuần TT05 vô youtube seach nhé! mong có chủ mới cho e nó nên tài!

Kẻ Trú Mưa

chia buồn cùng bác, con ml99 của em thì về với núi rừng tây nguyên rồi (ko biết có nhập khẩu nhà nào chưa) @@

Dangpham

Ib cho em cái giá đi anh ơi.em còn có 1 con à đang muốn kiếm em nữa chăm chứ có 1 con bù lắm