Một Ngày Buồn

chaomao_nt

Hôm nay là ngày buồn nhất trong hơn 2năm qua chơi chào mào.đêm qua thức khuya coi C1 nên sáng dạy trể 8h mới dạy nhưng vẫn kô nge tiếng e đồng bò như mọi hôm đáng nhẽ giờ này e ấy hót rộn rã rồi dù rất buồn ngủ nên phải dạy xuốg nhà xem sao thì tá hoả e ấy đứg ủ rủ lờ đờ vội vàng chưa đánh răng chạy lên phòng lấy điện thoại lên mạng vào trang web của diễn đàn vào mục phòng trị bệnh thấy triệu chứng của e ấy giống như bị ngộ độc khói vì vị trí e treo e ấy cách 1vách tường là lò bếp củi của nhà nội vội vàng lấy xe chạy ra tiệm mua thuốc về trộn cho e nó uống nhưng đợi hơn nữa tiếng kô thấy e ấy uống nước mà cứ đứng ủ rủ trong lòng càng thấy buồn mà nóng ruột nên bắt e nó ra lấy ống bơm kim tiêm ra bơm nước thuốc cho e nó uống mới uống đc 4giọt thì e nó mắt sáng hơn lúc nảy dẫy dụa mạnh hơn thì thầm vui trong đầu nghỉ e nó đang mệt cầm như những con chim còn khoẻ thì kô đc nên hơi thả lòng tay ra tí xíu r đút e nó uống thêm 2giọt thì em nó chợt dẫy dụa và thế là bay mất mình vội chạy theo ra ban công thì kô thấy e nó đâu vậy là tạm biệt chú chim đồng bò kì công theo bẫy hơn cả tuần mới đc vậy là duyên chúng ta chỉ vỏn vẹn 1năm 4tháng vậy là từ mai mỗi sáng hết nge giọng hót của e đánh thức mình dạy và lân la các trường chim uống cafe rồi nhưng cũng thầm vui vì đã cho e nó uống đc ít thuốc mong e nó ra thiên nhiên có thể hết bệnh và sống mạnh khoẻ.tạm biệt chú chim Đồng Bò đầu tiên mình sở hữu bye e.

ngothanhnhan

hôm nay là ngày buồn nhất trong hơn 2năm qua chơi chào mào.đêm qua thức khuya coi c1 nên sáng dạy trể 8h mới dạy nhưng vẫn kô nge tiếng e đồng bò như mọi hôm đáng nhẽ giờ này e ấy hót rộn rã rồi dù rất buồn ngủ nên phải dạy xuốg nhà xem sao thì tá hoả e ấy đứg ủ rủ lờ đờ vội vàng chưa đánh răng chạy lên phòng lấy điện thoại lên mạng vào trang web của diễn đàn vào mục phòng trị bệnh thấy triệu chứng của e ấy giống như bị ngộ độc khói vì vị trí e treo e ấy cách 1vách tường là lò bếp củi của nhà nội vội vàng lấy xe chạy ra tiệm mua thuốc về trộn cho e nó uống nhưng đợi hơn nữa tiếng kô thấy e ấy uống nước mà cứ đứng ủ rủ trong lòng càng thấy buồn mà nóng ruột nên bắt e nó ra lấy ống bơm kim tiêm ra bơm nước thuốc cho e nó uống mới uống đc 4giọt thì e nó mắt sáng hơn lúc nảy dẫy dụa mạnh hơn thì thầm vui trong đầu nghỉ e nó đang mệt cầm như những con chim còn khoẻ thì kô đc nên hơi thả lòng tay ra tí xíu r đút e nó uống thêm 2giọt thì em nó chợt dẫy dụa và thế là bay mất mình vội chạy theo ra ban công thì kô thấy e nó đâu vậy là tạm biệt chú chim đồng bò kì công theo bẫy hơn cả tuần mới đc vậy là duyên chúng ta chỉ vỏn vẹn 1năm 4tháng vậy là từ mai mỗi sáng hết nge giọng hót của e đánh thức mình dạy và lân la các trường chim uống cafe rồi nhưng cũng thầm vui vì đã cho e nó uống đc ít thuốc mong e nó ra thiên nhiên có thể hết bệnh và sống mạnh khoẻ.tạm biệt chú chim đồng bò đầu tiên mình sở hữu bye e.

chia buồn cùng bạn...............

TAYNINH707

cái này xem trên mạng thấy mấy người tù vượt ngục hay dùng cách này lắm nè. Chia buồn cùng bàn nha.

neo

không sao theo dõi coi nó con kg gọi Neo tới thu phục lại cho , sáng nay mới thi phục dum cho người ta một con , găp con rắn chà pá luôn
sẽ kể sau vi giờ bận làm

tinbmt1975

Đem lồng bỏ trái cây vào giữa lồng, treo chổ hay treo một lúc đói em nó mò về thôi, nhớ mở cửa lồng ra.

Sửa lần cuối:

chaomao_nt

không sao theo dõi coi nó con kg gọi Neo tới thu phục lại cho , sáng nay mới thi phục dum cho người ta một con , găp con rắn chà pá luôn
sẽ kể sau vi giờ bận làm
C.ơn a nhưng e ở nha trang lận a àk.e chỉ rãnh buối sáng trưa 11h30 đi làm đến 5h30 chiều mới về

chaomao_nt

Đem lồng bỏ trái cây vào giữa lồng, treo chổ hay treo một lúc đói em nó mò về thôi, nhới mở cửa lồng ra.
E móc trái cây trên lồng bẫy treo trước ban công rồi mong e nó đói quay lại.chỉ sợ e nó đang lừ đừ rồi chết thôi chứ e cũng kô có ý băt lại đâu

neo

C.ơn a nhưng e ở nha trang lận a àk.e chỉ rãnh buối sáng trưa 11h30 đi làm đến 5h30 chiều mới về
ok vậy thì để trưa về lấy con chim trà my về quay clip rồi gửi cho coi , nếu ok thì mình gởi ra thay đồng con đồng bò .

huyhoang0588

Hôm nay là ngày buồn nhất trong hơn 2năm qua chơi chào mào.đêm qua thức khuya coi C1 nên sáng dạy trể 8h mới dạy nhưng vẫn kô nge tiếng e đồng bò như mọi hôm đáng nhẽ giờ này e ấy hót rộn rã rồi dù rất buồn ngủ nên phải dạy xuốg nhà xem sao thì tá hoả e ấy đứg ủ rủ lờ đờ vội vàng chưa đánh răng chạy lên phòng lấy điện thoại lên mạng vào trang web của diễn đàn vào mục phòng trị bệnh thấy triệu chứng của e ấy giống như bị ngộ độc khói vì vị trí e treo e ấy cách 1vách tường là lò bếp củi của nhà nội vội vàng lấy xe chạy ra tiệm mua thuốc về trộn cho e nó uống nhưng đợi hơn nữa tiếng kô thấy e ấy uống nước mà cứ đứng ủ rủ trong lòng càng thấy buồn mà nóng ruột nên bắt e nó ra lấy ống bơm kim tiêm ra bơm nước thuốc cho e nó uống mới uống đc 4giọt thì e nó mắt sáng hơn lúc nảy dẫy dụa mạnh hơn thì thầm vui trong đầu nghỉ e nó đang mệt cầm như những con chim còn khoẻ thì kô đc nên hơi thả lòng tay ra tí xíu r đút e nó uống thêm 2giọt thì em nó chợt dẫy dụa và thế là bay mất mình vội chạy theo ra ban công thì kô thấy e nó đâu vậy là tạm biệt chú chim đồng bò kì công theo bẫy hơn cả tuần mới đc vậy là duyên chúng ta chỉ vỏn vẹn 1năm 4tháng vậy là từ mai mỗi sáng hết nge giọng hót của e đánh thức mình dạy và lân la các trường chim uống cafe rồi nhưng cũng thầm vui vì đã cho e nó uống đc ít thuốc mong e nó ra thiên nhiên có thể hết bệnh và sống mạnh khoẻ.tạm biệt chú chim Đồng Bò đầu tiên mình sở hữu bye e.
EM xin chia buồn cùng bác em cũng vừa ra đi 1 em xong mở cửa lồng tắm wen không đóng duyên phận mới được có 2 tuần :((

neo

C.ơn a rất nhiều
xin lỗi hồi trưa về nhà có tiệc ốn ào quá không quay được , sáng mai hay trưa mai đi nha , nếu coi được , ưng ý thì nói mình gởi ra cho , giờ nhiều quá không có chỗ nuôi gả bớt , cho rảnh nhà

chaomao_nt

xin lỗi hồi trưa về nhà có tiệc ốn ào quá không quay được , sáng mai hay trưa mai đi nha , nếu coi được , ưng ý thì nói mình gởi ra cho , giờ nhiều quá không có chỗ nuôi gả bớt , cho rảnh nhà
Ok a scd ạ kô sao đâu a c.ơn a nhìu nhaz