Một ngày không vui

chaomaotd

Tình hình là thế này, đang có ý định tìm một em mái về ghép cặp ở avi thì bất ngờ có một anh mới quen tặng 1 em mái ( bạch đề , không hót giọng mái, nhìn rất dễ thương...), thả vào avi mới được 2 ngày mà hai đứa tụi nó có vẽ quấn quýt nhau, tưởng đâu mọi chuyện sẽ thuận lợi . Sáng nay, đang mở cửa avi vệ sinh vì bất cẩn nên em mái...vù ra mất, đúng lúc xe lấy rác đi ngang thế là em nó hoảng bay đi luôn. Mình phải nghĩ làm cả ngày hôm nay để tìm tung tích em nó nhưng chẳng thấy tăm hơi gì cả, đến giờ thì không còn hy vọng tìm lại em nó rồi ! Buồn thật.

vuthiyennhi

Chia nổi niềm cúng pác, mở cửa avary mà nó còn bay ra được chắc cái cửa to quá rồi thiết kế lại là vừa.

thai

bác xui nhỷ @@ chim mà đã vào avari thì ýt khi bay ra ngoài lắm @@

lenhattan

Của thiên trả địa. Hix. Vậy là bác ko có duyên rồi. Bác buồn 1 còn em trống trong avi còn buồn 10

chaomaotd

Chia nổi niềm cúng pác, mở cửa avary mà nó còn bay ra được chắc cái cửa to quá rồi thiết kế lại là vừa.

bác xui nhỷ @@ chim mà đã vào avari thì ýt khi bay ra ngoài lắm @@

Của thiên trả địa. Hix. Vậy là bác ko có duyên rồi. Bác buồn 1 còn em trống trong avi còn buồn 10

Đúng là lỗi thiết kế cửa cộng thêm chủ quan nữa các bác à.
Thôi, cứ tạm coi là chưa có duyên với em nó..... hix hix...

huulan

không có duyên rồi bác ơi kiếm em khác xem duyên có đên không .Vận may không của riêng ai

jackychang

Mình hôm nay cũng ko khác bạn là mấy, ở nhà bà già lạng quạng thế nào đá vào cái lồng đang để chim dưới nền gạch cho mát , gãy nan lồng, chim vù mất đúng con hay nhất : mào lân, họng bò, lưng quy, móng mèo, giọng kép.... tiếc bỏ ăn mấy bữa mà ko chết lại phải đi nhậu cho vơi sầu.

Mickeycm.batoqn

Thôi bạn tặng con trống cho mình đi.chứ bạn nuôi nửa nó ko lên lửa đâu.tức bạn để xỏng con Bồ của nó nên nó bn ko Lên lửa dc đâu.nuo đẻ nó củng ko nhảy hiphop đâu bạn

chaomaotd

Mình hôm nay cũng ko khác bạn là mấy, ở nhà bà già lạng quạng thế nào đá vào cái lồng đang để chim dưới nền gạch cho mát , gãy nan lồng, chim vù mất đúng con hay nhất : mào lân, họng bò, lưng quy, móng mèo, giọng kép.... tiếc bỏ ăn mấy bữa mà ko chết lại phải đi nhậu cho vơi sầu.

Thành thật chia buồn !

Thôi bạn tặng con trống cho mình đi.chứ bạn nuôi nửa nó ko lên lửa đâu.tức bạn để xỏng con Bồ của nó nên nó bn ko Lên lửa dc đâu.nuo đẻ nó củng ko nhảy hiphop đâu bạn

Bạn này vui tính ghê!
Chắc mình phải đăng tin tuyển người yêu mới cho em nó thôi .

shopthuhavd

Chia buồn cùng Pác nhé, :(; Chia vui cùng chú Chim CÁI được đi diện đoàn tụ bầy đàn, ha ha :D
Thân chào !

mechim

Chia se với Bác vậy, như mình hôm lễ 2/9 về we nghi xa hoi, để mấy em chim o lại mà lòng lo lăng bồn chồn. Thế là sau khi vào một em má trắng mới tuyển rất có tố chất đã ra đi ko hiểu vì sao khi thức an còn, nước vẫn còn. hic