Mới làm xong cái lồng lực cho chim vào mọi người thấy đc. ko

kenyang88

Ko có cửa 2 đầu hả bác. thế chắc khó lùa chim ra
Mình chỉ thấy cửa bên hông

shopthuhavd

Lồng vậy cũng tương đối chuẩn theo quy cách lồng ngang rồi đó Pác, nhưng theo mình thì Pác nên bố trí 1 cầu cao 1 cầu thấp để em nó nhảy có lực hơn, và 2 cầu nên cho sát với cửa 2 đầu chút để có không gian rộng em nó bay qua lại thỏa mái hơn,...
Thân :D

phuongvo

Lồng vậy cũng tương đối chuẩn theo quy cách lồng ngang rồi đó Pác, nhưng theo mình thì Pác nên bố trí 1 cầu cao 1 cầu thấp để em nó nhảy có lực hơn, và 2 cầu nên cho sát với cửa 2 đầu chút để có không gian rộng em nó bay qua lại thỏa mái hơn,...
Thân :D
Bảo thợ làm 2 cửa 2 đầu nhậu say vô làm cửa cha bên hong ko biết nói sao luôn...pó tay với ông thợ

bientien

anh có thể thêm thông tin về vật liêu và giá thành được ko ạ............. thíc quá em quất luôn đấy ........ nhưng em ngại nhất là cái khoan ko biết lấy đâu ra bây h/..............

Hải Băng Giá

Nhìn giàn lồng của bác chủ thớt nhìn thèm thật, chúc mừng bác. Nhưng 2 cầu để xa ra xíu nữa

nghiemnv

Không biết chim của bác thế nào nhưng nhìn những cái lông thì mình đoán chắc là chim xịn không thôi. hì :). mà sao mình thấy rất nhiều người nuôi 7 con chim nhỉ, sao lại ko phải là 8 hay 6 nhỉ.

hand

Lồng đẹp nhìn chắc chắn đó bác, em nhốt trong lồng lực của bác bộ đẹp quá, mấy cái lồng 17 nan của bác mua ở đâu vậy?

phuongvo

Lồng đẹp nhìn chắc chắn đó bác, em nhốt trong lồng lực của bác bộ đẹp quá, mấy cái lồng 17 nan của bác mua ở đâu vậy?
Lồng 17 + 19 nan của mình đặt thợ làm chứ mình ko mua hihi