Mới tuyển e bổi rừng A Tép - A Lưới 10 ngày lồng

Chao_mao_hue

Vừa mới tuyển và thuần bột 10 ngày lồng, ae đánh giá hộ tướng tá e này có triển vọng không. E nó cũng đã ra giọng dài nhưng còn hơi nhỏ. Thân

linhngovnn

Nhìn mặt dữ quá, chúc mừng chủ thớt tuyển được em nhìn đẹp. Hehee

cmtegiac

mỏ ngắn, mào dày và ko hở, tướng tá bặm trợn quá, chúc mừng bác tuyển được chú chim đẹp

vuthiyennhi

mỏ ngắn, mào dày và ko hở, tướng tá bặm trợn quá, chúc mừng bác tuyển được chú chim đẹp
Nhìn tướng tá ngầu quá xá, mới bắt thì chưa biết được nó ren mô. Hehe
Chú Hùng này quả là cao thủ, như rứa mà vẫn nhìn ra mỏ ngắn được. Hehe bữa mô bác tuyển dùm anh 1 con bặm trợn với.

Hải Băng Giá

Nhìn cũng ghiềng, nhưng có 2 tấm hình nên làm sao có nhận xét được. Chúc chủ thớt chăm em nó thành tài

Pleikupho

Riêng mình thấy bt. Chim ko có j đặc biệt, mong rằng e nó sẽ thành chiến binh thực sự

shopthuhavd

Chim đẹp, chân mào dày rậm bền chim, mặt em nó nhìn gấu ghê, dữ chim; cố chăm thành chiến binh Pác nhé :D
Thân !

tranhathi

Chào mào ALưới như em này thì thuộc dạng đoản chim, vai không nở. tính ra cũng bình thường so với mặt bằng chim ALưới .........

xuananhdaklak

cái màu đít đó thì ko phải bổi mới về 10 ngày rồi! có gì ko đúng chủ thớt bỏ qua cho!

Mickeycm.batoqn

Cái đít đó mà kêu bổi 10 ngày thì ai mà tin chủ pic ơi. Có chém ko vậy.riêng con này kêu aluoi thì bt quá.chỉ dc mào dày thôi.tướng ko to lắm