Mời ACE Đà Nẵng và Quảng Nam tham gia buổi offline (đèo Hải Vân)

Nam Đà Nẵng

Chào mào Đà Nẵng
AE đăng ký nhanh đi, mình hội ý với bác Tuấn Anh bên cạnh nhà cũng là AE chim cò của hội Bồng Lai làm chiếc 16 chỗ đi cho nó gọn nhẹ, sum tụ.
Tất nhiên giá cả cũng đủ bù xăng dầu thôi nên AE yên tâm :) :)
chơ` coi kinh phí sao rồi sẽ báo với bác nhé............thank bác nhiều

beolun97

hehe đem theo vợt bắt chim thồi chứ ko có chim môi,có j ném đó trúng chim nhặt về nó mới bá đạo =))

tran van trinh

có lý, nhưng để xin visa đã chứ kg thì.... mấy cụ tính đi: 24 Tam kỳ, 31 Hội An, 07/4 Bồng Lai bi chừ lại 14/ 4 đèo hic hic. Em thề từ này em ngoan suốt tuần để cuối tuần được đi chơi he he he.
1-2-3 anh em đăng ký cụ Trí nào
he he phát cho cụ vinh phiếu bé ngoan nè

kuly039

Cảm ơn các bác đã lên chương trình tổ chức 1 cuội chơi ý nghĩa.anh em được giao lưu và đoàn kếy hơn .em thì chưa biết đến bữa đó có đi được không nữa,nhưng sẽ cố gắn.

beolun97

có bác nào đi xe 1 mình ko cho em theo vs còn đag học sinh,đi 1 mình alo em 01264045989 để rủ em nhoa,mún đi lắm đấy

Vinhhuy

Chào Mào Danh Dự
Cảm ơn các bác đã lên chương trình tổ chức 1 cuội chơi ý nghĩa.anh em được giao lưu và đoàn kếy hơn .em thì chưa biết đến bữa đó có đi được không nữa,nhưng sẽ cố gắn.
Không lý do nhiều, quyết luôn đi nhé.
Cụ Trí làm danh sách kuly039 luôn đi.

dù biết tới tháng đó nhiều việc nên liều phen thử côi , có ai cho đi thì đi nick và số đt thì tự sử hê hê hê:cool: lên đường nhập ngũ :cool:

tosudoc

cảm ơn bác đã tạo sân chơi bổ ích cho anh em, Mình xin góp chút ý kiến là khách sạn ( nhà nghỉ ) nam hải vân 2 năm rồi không còn kinh doanh nữa. Nên anh em giao lưu ăn chơi nhảy múa thì có quán Suối Chanh là tạm ổn. Thông báo nếu muốn nghe chim chào mào đèo khu vực suối chanh thì đi sâu xuống dưới suối họa hằng lắm mới có chim chào mào. Lâu rồi khu vực này ko có nên mình ko lượn nữa. chúc các bác vui vẻ và may mắn

Sửa lần cuối:

tosudoc

P/S: tosudoc, thổ địa đèo đâu, mau hiện hình.

tri_okthau[/QUOTE]
Có em. Anh cần gì cứ nói em > à em bận đi công tác ban ngày nên đêm em mới hiện hình được mong anh thông cảm hêhhee

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Chào ACE, dự kiến buổi offline sẽ chuyển qua ngày 21/4, mong mọi người thông cảm.

tri_okthau

shopthuhavd

anh em vĩnh điện đâu nhỉ lên commen đi nào

Hjc hjc, ngày 7-4 Hội Vĩnh Điện tổ chức thi Tuần 1 tháng 4 rồi chưa biết sắp xếp đi picnic Đèo H.Vân với mấy Pác Đã Nẵng được không đây, để hội ý mấy Pác trong Hội rồi trả lời lại Pác Nam sau nhé.
Trân trọng !

Bav4ever

Bác namdanang mai đi hội an cho mình đi theo vơi. Vừa vào ĐN hôm nay định nhờ bác tosudoc cho đi xem bẫy chim đèo nhưng bác Tú bảo bác trinh đi quy nhơn. Nghe bẫy chim thây mê lắm nhưng chắc chưa có duyên dc xem nên chắc đành nén lòng đợi lần sau :((