Mời ace thẩm xem e này mấy âm và tổ tiên e nó ở đâu ạ .

PhamGia0811

Mình mới tậu e này . ông hàng xóm nôi mà thay lông nên bán cho mình . kể ra cũng có duyên . về tay mình thay lông lun . ace xem coi nguồn gốc nó ở đâu . va tướng tá như thế nào ạ .... mình nuôi được 2 tháng rùi xong lông khoảng 80%.

nguyenkenvin

mình nghĩ là chim non hoặc tơ nuôi lên, giọng này kém quá nên chả có gốc gác gì đâu bạn ơi. Thân!

hilandwind

giọng như vậy mình nghe thấy khá hay đó bạn. 6, 7 âm khá réo rắt nhưng còn ít đảo giọng (trong clip chỉ có 2 giọng) chắc tại chưa căng lửa. về vùng miền thì hơi khó đoán, mình nghe thấy có chút gì đó giống a lưới huế.

TVC

Mình thấy giọng em này nghe hay đấy bạn, được 7 âm. Tiếc là chỉ hót 1 giọng hơi đơn điệu! Cố gắng chăm cho vào lửa để nó ra hết giọng thì ae mới đánh giá được bạn nhé. Thân!

PhamGia0811

Mình thấy giọng em này nghe hay đấy bạn, được 7 âm. Tiếc là chỉ hót 1 giọng hơi đơn điệu! Cố gắng chăm cho vào lửa để nó ra hết giọng thì ae mới đánh giá được bạn nhé. Thân!
chim đang thay lông 80%. với lại đứng 1 mình . chưa củi ;lữa gì nên e nó ít đảo giọng. khi nào e nó căng mình pót clip ae thẩm giùm nguồn gốc .