mời anh em xem ý kiến này của có được không?

chaomao_bh

tình hình là giáng sinh gần đến em có ý kiến là MOD có thể cài nhạc giáng sinh vào web này,mỗi khi anh em nào đăng nhập vào thì nghe được bài nhạc đấy thêm giáng sinh ý nghĩa hơn,không biết topic này có phạm vi gì không,nếu không được thì ae bỏ qua,đừng ban nick em được rồi.:)

mecm

ý kiến hay,mà sợ có nhạc dđ sẽ tốn thêm tiền đó bác

linhu

Bạn Archpro SVC có làm cho em Bến Giằng của cậu ấy món quà Giáng Sinh 2010 nè:

cmtegiac

ý kiến hay,mà sợ có nhạc dđ sẽ tốn thêm tiền đó bác
tốn thêm tiền chỗ nào bạn, hii. Thực ra chỉ là bài nhạc nền khi bạn load trang chủ lên thôi, khi chuyển sang trang trang khác thì bài nhạc đó ko được bật lên. Ý kiến của bạn chaomao_bh cũng rất hay, BQT nên chèn 1 bài nhạc trong những diọ như Noel, tết hay những dịp đại lễ của VN

hoangqbu1989

tình hình là giáng sinh gần đến em có ý kiến là MOD có thể cài nhạc giáng sinh vào web này,mỗi khi anh em nào đăng nhập vào thì nghe được bài nhạc đấy thêm giáng sinh ý nghĩa hơn,không biết topic này có phạm vi gì không,nếu không được thì ae bỏ qua,đừng ban nick em được rồi.:)
nếu được như bạn nói thì quả thật rất hay và ý nghĩa, giúp ae có thêm tình yêu đối với cm. thân.

lồngchim

Hay đó nha , hưởng ứng mùa noel về được như thế gần tết lại có bài happy new year , không khí ngập tràn

Thân

chipvang

hic,nếu muốn nghe nhạc giáng sinh thì vào trang nghe nhạc mở lên nghe,rồi quay lại diễn đàn xem chim,chứ thêm nhạc vào load chậm chứ được gì