Mừng sinh nhật kỷ niệm 2 năm ngày chaomao.org ra đời, 2/11/2011-2/11/2013

Leodevincy

Chào mào Việt
Thân chào toàn thể ACE chaomao.org khắp nơi,

Theo kế hoạch chaomao.org sẽ đón mừng sinh nhật lần thứ 2 vào thứ 7 ngày 2/11/2013 trên toàn quốc. AE chaomao.org ở các tỉnh gần kề nhau có thể gom góp lại chúng ta làm 1 hội thi, 1 buổi dợt chim cafe, 1 buổi off nhậu,... nói chung là khuyến khích AE khắp các vùng miền trên tinh thần giao lưu vui vẻ và gắn kết. Vào gần ngày đó Leo sẽ tạo 1 topic "KẾT NỐI ANH EM MỪNG SINH NHẬT 2 TUỔI", các AE lấy topic này làm cầu truyền hình và chúng ta cùng giao lưu trực tuyến. Có thể hôm đó chúng ta làm cầu truyền hình hướng về miền Trung và nhận ủng hộ từ những mạnh thường quân dành cho giải đất lắm thiên tai này.

Điển hình Leo xin gợi ý một số phương án như sau, tất cả kết nối nhiều vùng miền:

1. TP.HCM - Đồng Nai - Bình Dương - Tây Ninh
  2. Nha Trang - Phú Yên
  3. Quy Nhơn
  4. Quảng Ngãi
  5. Quảng Nam - Đà Nẵng
  6. Huế - Quảng Bình - Quảng Trị
  7. Thanh Hóa
  8. Nghệ An
  9. Hà Nội - Quảng Ninh - Hòa Bình - Thái Bình - Thái Nguyên ... (Các AE các tỉnh Phía Bắc)
AE có đề xuất gì thêm cho ngày sinh nhật thì góp ý - bàn luận thêm nhé.
Leodevincy

minhgas

Chào mào cùi bắp
Vụ Quảng Nam - Đà Nẵng chắc là nhờ bác Đức với bác VinhHuy lên chương trình thi giao lưu và off luôn :d
2 bác vô cho ý kiến luôn và ngay
thân
Minhgas

chimcanhcausat

Chào Mào Danh Dự
Mình thấy ý tưởng của Leo rất hay, luôn tiện of mừng SN diễn đàn được hai tuổi và kết hợp làm từ thiện hướng về miền trung để tăng thêm tính đoàn kết của tất cả thành viên ORG, nhân tiện Anh góp ý với Leo nên tiếp nhận tiền ủng hộ ngay từ lúc này.
P/s: Mình xin ủng hộ 500.000 đ sẽ gửi trực tiếp cho Tuyen LM.
Thân, chúc AE diễn đàn nhiều sức khỏe!

axnzonegold

Quản lý nhiều BOX
Anh em Tây Ninh dự kiến sẽ có 1 buổi off và thi nho nhỏ văn nghệ mừng sinh nhật ORG! Hình ảnh sẽ được cập nhật tại đầu cầu TP.HCM.

Leodevincy

Chào mào Việt
Mình thấy ý tưởng của Leo rất hay, luôn tiện of mừng SN diễn đàn được hai tuổi và kết hợp làm từ thiện hướng về miền trung để tăng thêm tính đoàn kết của tất cả thành viên ORG, nhân tiện Anh góp ý với Leo nên tiếp nhận tiền ủng hộ ngay từ lúc này.
Cảm ơn anh, ghi nhận ý kiến và số tiền tài trợ ủng hộ của anh.

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

nguyễn-gđ

Chiến binh mặt gãy
Chà ,tổ chức thứ 7 hơi căng cho nhiều ae ah nha. Nhưng sinh nhật 2 năm mới có 1 lần,dẹp tất cả vui cùng ae thôi. Hehe. Ở sài gòn bác Leo chọn địa điểm chưa vậy? về Gia Định nha anh!!

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org

Thay mặt AE BQT chân thành cảm ơn tấm lòng của Anh, chúc Anh dồi dào sức khỏe, công việc luôn tốt đẹp!
P/s: Hôm đó Tuyen LM sẽ đảm nhận trực tiếp từ đầu cầu TP.HCM.

thai

chúc diễn đàn nagy2 càng phát triển mang chào mào Vn tới 1 tầm cao mới @@

Leodevincy

Chào mào Việt
Chà ,tổ chức thứ 7 hơi căng cho nhiều ae ah nha. Nhưng sinh nhật 2 năm mới có 1 lần,dẹp tất cả vui cùng ae thôi. Hehe. Ở sài gòn bác Leo chọn địa điểm chưa vậy? về Gia Định nha anh!!
Thanks bác Nguyễn, mình có ghi thời gian trên đó là linh động cho AE chứ ko nhất thiết phải đúng ngày bác. AE rảnh ở các tỉnh có thể tụ hội và làm thứ 5 cũng không sao, miễn đừng cách xa so với ngày SN là ngày thứ 7, 2/11/2013 quá là ok. Địa điểm thì Leo cũng đang tham khảo thêm AE BQT, địa điểm tại Gia Định cũng là một ý rất hay.

Thanks,
Leodevincy

Tiger lee

www.chaomao.org
Chỉ còn hơn 1 tuần nữa thôi, đề nghị BQT lên lịch cụ thể và thông báo đến toàn thể thành viên của DĐ để AE thu xếp và chuẩn bị tham dự ngày Sinh nhật của DĐ.

Thanhglass

Trưởng Ban Vận động Tài trợ HHCMMN
Sài gòn-Tây Ninh-bình Dương-đồng Nai-vủng tàu.cùng tổ chức sn dđ và hướng về khúc ruột miền trung nào các ae ơi.cội nào đăng cai thì xung phong nào.
Thân/thanhglass

quang tran

Nha Trang cũng lập cầu truyền hình thôi. Anh em tập hợp, tập hợp nào!!!!!!!!!!!!!!
Chúc mừng chaomao.org tròn 02 tuổi.
Chúc anh em mọi miền đất nước luôn khỏe, vui!
Chào thân ái!

lồngchim

Rất hay rất hữu ích. Cám ơn bác chủ . Ngày đó vui lắm nhỉ

Chào thân ái

Thân

longvtkm5

sinh nhật ORG trùng với ngày sinh của mình....................................chúc mừng sinh nhật