Minh Long- Quãng Ngãi ( Theo lời chủ cũ là như vậy)

xyz_badboy_xyz

Ngọc Thụ Lâm Phong
Lụm e này về đc hơn 1 tháng roi mà chưa thấy rớt lông, ae ném cho ít gạch đá để nó mau thay lông chứ nhin the thảm ớn ăn quá..

YeuCM

Sổ toàn giọng dài. Chim mau mỏ, hay chúc mừng bạn nha!

Mickeycm.batoqn

chuẩn rồi bạn,nhưng minh long dc giọng còn về dáng bộ thì lại ko đẹp lắm,em này đây tone hay lắm.

TVC

Chim giọng hay đấy bạn, mới thay đổi môi trường từ từ em nó thích nghi thôi, ổn định rồi em nó sẽ thay lông đừng lo.

thinh_quangngai

Mickeycm.batoqn không biết về giọng chim Minh Long thì đừng có phát ngôn bừa bãi làm mất đi thương hiệu chim Minh Long nhé

Mickeycm.batoqn

Mickeycm.batoqn không biết về giọng chim Minh Long thì đừng có phát ngôn bừa bãi làm mất đi thương hiệu chim Minh Long nhé

chuẩn rồi bạn,nhưng minh long dc giọng còn về dáng bộ thì lại ko đẹp lắm,em này đây tone hay lắm.

Chắc em rành lắm nhỉ,nhìn câu chử tôi viết có gì ko đúng mà đá xéo nhau thế.Tôi nói con này 100% giọng minh long.tướng chim minh long ko đẹp như ba tơ hay tây trà.
Đồng hương Quảng Ngãi cho hỏi ở đau mà đá xéo nhau thế,mổi người có 1 ý riên nhé.Còn nếu biết thì nêu rỏ.

Mickeycm.batoqn

ok Mickeycm.batoqn. dạo này chim Minh Long nhà mình đang thay lông, khi nào chim có lửa mình sẽ quay clip rồi mình phân tích nhé

dẩn chứng cụ thể rồi nói bác

con minh long tôi đây,người ta đưa cái gì củng có lập luận rỏ ràng,ko thì đừng nói,thay lông hay ko thay lông chim minh lông thì là chim minh long đừng biện hộ bác.Cho hỏi bác ở đâu để tôi có thể ghé thẩm trình của bác.Clip này chim tôi củng đang thay lông chỉ đi tone kép.Còn nếu bác muốn đá xéo nhau tôi gửi cho bác số dt để bác có thể trao đổi riên với tôi.Thích thì 1 tuần nửa tôi về qng gặp