Mon quà anh chiêu tmc tặng

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
h em nó không căng như thời điểm oh trong nha trang

.clip cũ của em nó lè,không biết bao h em nó mơi ddcj như thế này

Sửa bởi Amin:

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Chúc mừng bác, cám ơn anh Chiêu vì nghĩa cử cao đẹp, chim hay quá chúc mừng, chúc mừng.

Thân, black_fish9402

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
con này chim chơi hay nhưng chủ cũ nuôi không xách đi chơi lên khôn nhà dại chợ.em đang chữa đang chờ 1 nhày nào đó ,có cơ hội em nó chơi dàn

Em này dữ lắm mà anh Tiến, chim hay, ủ áo lồng cho ăn cám tốt, thời gian tập đi trường sẽ good thôi. Cố lên anh.

Thân, black_fish9402

ducthitran

con này chim chơi hay nhưng chủ cũ nuôi không xách đi chơi lên khôn nhà dại chợ.em đang chữa đang chờ 1 nhày nào đó ,có cơ hội em nó chơi dàn
Dáng đẹp, dọng hay, chét rất có lực. Hy vọng ngày nào đó em nó tên tuổi lẩy lừng đất Thủy Nguyên, hê hê

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
cảm ơn anh em thì vui vì được anh chiêu tặng món quà là em mừng lắm rồi ,còn mọi chuyện cứ để thời gian nó quyết định đi anh
Dáng đẹp, dọng hay, chét rất có lực. Hy vọng ngày nào đó em nó tên tuổi lẩy lừng đất Thủy Nguyên, hê hê

VipClub

Vua Chào Mào
em nó nay có vẻ lông tốt rồi đó Tiến. em chịu ko siêng sách đi dợt nhé ! mùa nay ngoài đó bắt đầu lạnh. chim ko căng mấy đâu . hi vọng ua tết nóng bức nó sẻ tỏa sáng !

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
vâng cảm ơn anh ,em đang trăm em nó với chế đọ dặc biệt ,trong 1 tuần cào cào cơm ,cà rốt ,chuối mốc ,phơi lắng tinh mơ ,kết hợp đi giàn
em nó nay có vẻ lông tốt rồi đó Tiến. em chịu ko siêng sách đi dợt nhé ! mùa nay ngoài đó bắt đầu lạnh. chim ko căng mấy đâu . hi vọng ua tết nóng bức nó sẻ tỏa sáng !

dinhthotb

Chào Mào Thái Bình
Clip trước em nó chơi hay quá. Chắc ra miền bắc chưa quen khí hậu nên chưa lấy lại phong đó đó bạn. Chúc chú chim mau căng lửa

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
vâng cảm ơn anh ,em đang trăm em nó với chế đọ dặc biệt ,trong 1 tuần cào cào cơm ,cà rốt ,chuối mốc ,phơi lắng tinh mơ ,kết hợp đi giàn

Vậy là qua tuyệt rồi, anh Tiến cho nó tắm+ phơi bắng xong ra hót tí như clip trên rồi trùm cả ngày, sang hôm sau chơi sẽ khác, ngày sau sẽ khác khác khác, rất sung đóa anh.

Thân, black_fish9402

tienthuynguyen

Chào mào Thủy Nguyên
ý của anh là ,phơi lắng song cho em nó hót tầm 10 phút rồi phủ áo lồng cho nó bị tức chim hả .
Vậy là qua tuyệt rồi, anh Tiến cho nó tắm+ phơi bắng xong ra hót tí như clip trên rồi trùm cả ngày, sang hôm sau chơi sẽ khác, ngày sau sẽ khác khác khác, rất sung đóa anh.

Thân, black_fish9402

thichchaomao

chim hay lắm bác ah,mà e hỏi nhỏ bác nha,sao bác để nhiều cóng thế?bỏ cái gì mà cần nhiều thế bác?

chào mào bổi

Ban Phát Triển Diễn Đàn
Bộ lông nhìn sáng, đít đỏ hơn khi em nó ở Nha Trang. Hy vọng mùa lông sau nó chơi trường tốt, cố lên Tiến ơi.

Thân/ chào mào bổi