Mong các cao thủ Gia Lai giúp đỡ "tìm chim"

mami

ok a. em xẻ xong rùi chạy xe lên đó luôn. năm nay có lộc rùi.

ok, còn 1 con mào gần tê giác gáy ngựa, bung áo lồng chơi cội ok rồi chờ chú Giang đó.

@ chipxinh : thật tình mình củng ko rành đường xá trên ktu này lắm. có gì bạn cứ alo cho mình.

mrhehehe

ok, còn 1 con mào gần tê giác gáy ngựa, bung áo lồng chơi cội ok rồi chờ chú Giang đó.

@ chipxinh : thật tình mình củng ko rành đường xá trên ktu này lắm. có gì bạn cứ alo cho mình.
Bác nói mà làm em muốn đi lắm rùi ak. ráng đợi em 2 ngày nữa.

Sao a ko chuyển e nó cho e luôn vậy a Huy, cho e cái giá vào inbox nha a huy.
Hôm nay 6h tối e mới nhận được chim, e nó đang nghỉ dưỡng sức sau chặng đường dài, khi nào có e nó khỏe e sẽ có hình ảnh và clip cho a sau nhé.
Xin chân thành cảm ơn anh, chúc a và gđ sức khỏe
Thân

mami

@ hoang thien : rất bực là ko có xe đêm, đi xe ngày trong cái hộp to vậy chắc nó mệt đừ luôn đó, nó sẻ bị hoảng, em tách riêng nó ra cố gắng nơi nào đừng có tiếng chim chào mào nha. vậy nó se mau hồi phục hơn.

mrhehehe

@ hoang thien : rất bực là ko có xe đêm, đi xe ngày trong cái hộp to vậy chắc nó mệt đừ luôn đó, nó sẻ bị hoảng, em tách riêng nó ra cố gắng nơi nào đừng có tiếng chim chào mào nha. vậy nó se mau hồi phục hơn.
gần tết rùi. pha này phải bảo ông thợ làm lông ráng làm cho xong rùi hãy về nhà đón tết nha anh. lần này ráng ko để anh thất vọng đâu

mrhehehe

Tình hình là sắp hết năm cũ và mọi người cũng đang chuẩn bị đón năm mới. mình xin cảm ơn tất cả các thành viên của org đã giúp đỡ mình rất nhiệt tình trong thời gian qua và đặc biệt lời cảm ơn chân thành và sâu sắc dành đến bác mami. Chúc bác và gia đình năm mới vui vẻ, ấm áp, hạnh phúc và tài chính nhiều như nước sông sài gòn!!! hjhj

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng

Chim an khê bây giờ rất hiếm còn số lượng rất ít nhất là chim Đèo an khê. Đây là giọng chim chào mào An khê nghe tham khảo;
em này chim an khê gốc 5 mùa cũng chim già rừng ae tham khảo

mrhehehe

Chim an khê bây giờ rất hiếm còn số lượng rất ít nhất là chim Đèo an khê. Đây là giọng chim chào mào An khê nghe tham khảo;
em này chim an khê gốc 5 mùa cũng chim già rừng ae tham khảo
cho em xin giá vào inbox.có ji bác thứ lỗi. em hoi mạo muội

mami

Tình hình là sắp hết năm cũ và mọi người cũng đang chuẩn bị đón năm mới. mình xin cảm ơn tất cả các thành viên của org đã giúp đỡ mình rất nhiệt tình trong thời gian qua và đặc biệt lời cảm ơn chân thành và sâu sắc dành đến bác mami. Chúc bác và gia đình năm mới vui vẻ, ấm áp, hạnh phúc và tài chính nhiều như nước sông sài gòn!!! hjhj

ok, chúc em và gia đình năm mới hạnh phúc may mắn và sức khỏe.k