Mua chim đua nóng cũa mấy anh đạo chích.cho xin kinh nghiệm @@

chuột

Biết là của ai vậy là bạn đặt hàng hả nản vậy mà cũng tự tin nói ra nữa *** hiểu nổi

Sửa bởi Amin:

thanhkt

................................................

Anh em thấy nhãn hiệu này, đừng mua nhé
quảng cáo ở đâu cũng được, miễn là đừng vào trang này nhé.

Sửa bởi Amin:

noucamp98960

Ban ấy làm vậy cũng fai thui. Gio mún trả lại chim cho chủ cũ cũng khó ( chủ cũ vì mất chim nên nghỉ chơi chim lun, neu mún trả chim thì fai thuyết phục chủ cũ chơi chim lại). Thui giữ lai nuôi đi bạn.

TVC

.......................................

Dạo này nhiều thành viên đăng ký vào diễn đàn để quảng cáo, sao không thấy Mod ra tay nhỉ?

Sửa bởi Amin:

a_phi

Nói KHÔNG với chim "ăn cắp" vì một diễn đàn trong sạch và lành mạnh nha bạn

sao quảng cáo nhiều vậy nè

johnmn

tự tin la hàng chuẩn luôn bác ơi,vì biết gốc chim cũa ai luôn mà :( ,có khi nào chim còn hoảng ko chơi ko ta

Bó chiếu với bác này! Bác tiếp tay kiểu đó rồi sẽ có ngày chim của bác sẽ được người khác mượn....

Aries_Duy

các mode ơi! xừ lí dùm mấy người quảng cáo "linh tinh" này đi. Cần thiết thì làm chặt khâu đăng kí tài khoản đi mode.:D

em có mua 2 chú chim chào mào cũa mấy anh ăn chộm,sorry mấy bác đã từng mất chim nhe :), nhìn cai mã thì đẹp ,chân lên bốt, sao mà cheo 2 ngày nay rồi ma kô nghe sổ gì hết,bác nào có kinh nghiệm,cho em lời khuyên ,chân thành rất chân thành cảm ơn

chúc bác luôn bị bịp..! để ae có chim đỡ lo lắng!

logach123

chơi chim thì cần có Tâm và Nhẫn, nhưng niềm đam mê của bạn lại là Nhẫn Tâm :)

trithao12345

bạn biết người mất chim mà mua luôn chim của người ta, người chơi chim người ta thương con chim lắm bạn ơi, con chim này tuy có duyên với bạn nhưng bạn làm vậy là không đúng rồi.