Mua chim ở Đà Nẵng

CMQN

Trời ơi, đá trái bóng đi đâu, anh em đè cổ chú này ra nè, nhà nhiều chim + nhiệt tình...
cái vụ tuyển chim này ae cứ ra chỗ bác Đức này là rất ổn. Khỏi suy nghĩ nhiều.chứ bác Tú dạo này công việc lu bu nên kém hơn bác Đức.

chaomaotd

Nếu bạn mà nhận được lời giúp đỡ của bác thaphuongkhach thì chuẩn luôn, không phải lo lắng về vùng miền và giá cả nữa. Kkk...
Chúc bạn tuyển được chim hay đúng sở thích của mình.

Thân.

Trời ơi, đá trái bóng đi đâu, anh em đè cổ chú này ra nè, nhà nhiều chim + nhiệt tình...

Hai bác này chuyền qua chuyền lại đến hết giờ thế nào cũng có bác ôm kèo thôi, haha... Chúc mừng " nghiemnv " sắp tuyển được chú Đà Nẵng xịn.

thaphuongkhach

Administrator
Hai bác này chuyền qua chuyền lại đến hết giờ thế nào cũng có bác ôm kèo thôi, haha... Chúc mừng " nghiemnv " sắp tuyển được chú Đà Nẵng xịn.

Nói là vậy chứ thực chất anh em ĐN không hiếm người nhiệt tình, mến khách... Bạn cứ đến và liên lạc, chắc chắn sẽ có người hỗ trợ bạn hết mình.

Qua đây cũng cho thấy được sự dè dặt, e ngại... của những anh em tâm huyết, hết lòng vì thú vui nhưng vì đã có quá nhiều tình huống "thiếu tình" của người gửi niềm tin nên mới vậy.

nghiemnv

Cảm ơn bác đã nhiệt tình, ra đến em sẽ alo bác. Nghe bác nói cái zụ kia làm em rạo rực, hơ hơ!

Em ở ngay cầu Sông Hàn nè thớt. Anh ra đó alo cho em nha. chim cò thì em khống biết chứ chim chân dài là em biết. dạo này chim thay lông xong nên lông ngắn và ít chân rất dài ra đó alo em nha. 0906878556. Hoài 34 tuồi.

thaphuongkhach

Administrator
Cảm ơn bác đã nhiệt tình, ra đến em sẽ alo bác. Nghe bác nói cái zụ kia làm em rạo rực, hơ hơ!

Gọi ngay đi nếu muốn tuyển cái vụ kia, còn chim thì tới lúc ra đừng gọi số đó nhé nghiemnv :) Địch đang ở ngay bên hông ta...kakaka

nghiemnv

Có vài lời chân thành cảm ơn ae Đà Nẵng ở trên, không biết có tuyển được chim cò hay không nhưng các ae đã comment đã reply chủ đề của em rất nhiệt tình và đã cung cấp nhưng thông tin bổ ích cho việc tuyển chim của em. Mong rắng sắp xếp được việc sớm để giao lưu với các ae Đà Nẵng.