mua chim bẫy đấu bên diễn đàn chimcanhvietnam.vn

nhuhai1993

cóai mua chim bẫy đấu bên chimcanhvietnam.vn chưa cho em hỏi chim bên đó có uy tín k ạ.e cám ơn nhìu

Kẻ Trú Mưa

bạn có thể tham khảo ở đây (đọc từng cmt và cảm nhận nhé) http://www.chaomao.org/threads/1993...hào-mào-gọi-là-bẫy-đấu-minh-long-ba-tơ-sơn-hà
sau khi mua ở đây 1 em mình thấy cũng khá uy tín, có chút góp ý nhỉ là: chim vừa ý mình + giá cả hợp lý =>múc thôi :) trừ khi bạn chơi chim miền thì nguồn gốc mới thực sự quan trọng, vì vùng nào cũng có chim hay chim dở, quan trọng là có duyên với nó hay không thôi. Nếu ko có duyên thì nhốt trong lồng rồi nó vẫn có cách về lại với thiên nhiên :cool:
ps: đôi lời góp ý có gì sai sót mong anh em bỏ qua. Thân ái và căng cứng :eek:

MrKhoaMars

Mua con chim hên xui lắm. Như bạn trên nói là đúng rồi. Mình thường xuyên uống bên tiệm bên này nhưng chim mình chơi không có con nào mua ở bên này. Không phải là chim không hay nhưng mình không có duyên với dòng chim Quảng Ngãi. Được con hay thật hay thì lại ngoái hoặc sẩy mấy. Nên giờ chỉ qua ngồi nghe hót. Chim bẫy đấu bên này cũng không phải ưa mua là có đâu. Thấy nhiều người lên mà ko có chim.

nhuhai1993

cám ơn mấy anh nhiều nhé..em sẽ cân nhắc chuyện mua chim ở đây, còn về lồng chim ở đây thì sao nhỉ