Năm nay sao quả tạ vào đầu rồi, Sắp hết bầy chim

gaututi

Đầu năm mồng 4 tết xổng 2 em chim
2 tuần trước 1 đôi bị chuột thịt,
1 em bị chuột vờn
Hỏng 2 cái lồng nuôi sau vụ chuột oanh tạc
Cái aviary làm mấy tháng trước kiên cố là thế mà tự nhiên có con chuột ở trong, để bao nhiêu sâu chỉ ngày hôm trước hôm sau là hết
Rình đêm hôm phát hiện vào táng chết con chuột coi như trả thù cho 2 em bị chết
tưởng yên ổn rồi, nhưng sâu bao nhiêu vào hôm sau lại hết
rình đến 2h đêm hôm qua thấy chuột bên trong lồng. lao vào đánh mà ko đc, nó thoát. sáng nay lấy xi măng cát xây lại các khe có thể vào
và chỉnh sửa cái ổ để chim đẻ, và thêm sâu vào avi lại xổng 1 em mái
hì hục mang con chim bị chuột vườn mới lấy lại đc tí sinh khí đi bẫy lại mà ko đc, chán chẳng buồn chết
năm nay sao quả tạ vào người rồi

chim chết, chim đi, sầu quá

truongvuongminh

Đầu năm mồng 4 tết xổng 2 em chim
2 tuần trước 1 đôi bị chuột thịt,
1 em bị chuột vờn
Hỏng 2 cái lồng nuôi sau vụ chuột oanh tạc
Cái aviary làm mấy tháng trước kiên cố là thế mà tự nhiên có con chuột ở trong, để bao nhiêu sâu chỉ ngày hôm trước hôm sau là hết
Rình đêm hôm phát hiện vào táng chết con chuột coi như trả thù cho 2 em bị chết
tưởng yên ổn rồi, nhưng sâu bao nhiêu vào hôm sau lại hết
rình đến 2h đêm hôm qua thấy chuột bên trong lồng. lao vào đánh mà ko đc, nó thoát. sáng nay lấy xi măng cát xây lại các khe có thể vào
và chỉnh sửa cái ổ để chim đẻ, và thêm sâu vào avi lại xổng 1 em mái
hì hục mang con chim bị chuột vườn mới lấy lại đc tí sinh khí đi bẫy lại mà ko đc, chán chẳng buồn chết
năm nay sao quả tạ vào người rồi

chim chết, chim đi, sầu quá
chia bùn cùng bác nha

Wí Xì Tộc

Chia bùn cùng cảnh ngộ, trước tết sãy 2 con chim yêu quí nhất tưởng chừng k chơi chim nửa nhưng. Củng vì đam mê nên vượt qua số phận bạn ạ

gaututi

Chia bùn cùng cảnh ngộ, trước tết sãy 2 con chim yêu quí nhất tưởng chừng k chơi chim nửa nhưng. Củng vì đam mê nên vượt qua số phận bạn ạ
giờ nhà vó 2 con cùi, bỏ thì thương, vương thì tội, hót hét như vịt, thấy bóng nhảy hơn ma làm

kingbirds_QN

Chia buồn cùng bạn.!!Nhưng trước hết phải xem lại đã, bạn hơi chủ quan nên mới để chim bị chuột xơi và bay mất.Cẩn thận hơn nhé .thân.