nơi bán chào mào huế uy tín

bachxitrum

Bữa nay mấy bác mà muốn mua chim cánh mua trung mà ở sg chác chán là k có rồi. Miền trung h cũng chi bánbán toàn chim cánh ngoài bắc vào k thì lấy đâu mà sg có chim miền trung

YeuCM

ở sg thì khó đó bạn. Chim bổi đấu 1 con bưa nay cũng đắt lắm + tiền ship vào đó nữa cũng ca chai chứ ít. Có ng quen ở huế cứ alo mình. Mình săn sàng giúp bạn

fakya

Nghe chim huế hay mà chưa sở hữu đc em nào.Mặc dù nhà nội,ngoại em ở huế,lùng mãi mà chả đáng tin cậy đây này.Có sao mình nói vậy,ở Huế mà tìm chim huế nuôi còn lòi con mắt, huống chi là ở HCM.Thôi thì ở Gia lai tự bẫy tự nuôi tự gầy dựng cho khỏe, đỡ tốn kém.

QuocKhanh

Nghe chim huế hay mà chưa sở hữu đc em nào.Mặc dù nhà nội,ngoại em ở huế,lùng mãi mà chả đáng tin cậy đây này.Có sao mình nói vậy,ở Huế mà tìm chim huế nuôi còn lòi con mắt, huống chi là ở HCM.Thôi thì ở Gia lai tự bẫy tự nuôi tự gầy dựng cho khỏe, đỡ tốn kém.
bác ở an khê hả , em đầu tiên mình nuôi là an khê gia lai đó hihi

nguyenlam

chim bẩy lưới bây giờ toàn ở xứ mô xứ tê nào đó tuyển chọn như người mẩu rồi mới về tiệm chim.mà tiệm nào hỏi tới cũng toàn hàng xịn. nào huế rồi đà nẵng....đưa giá 2 3 xị 1con. thấy ngán thiệt.

hieu_mobile84

Không biết chủ thớt mua dc chim chưa.gần mình có chỗ bán chim huế uy tín đây.bảo hành nguồn gốc luôn.Nếu còn cần pm inbox mình, mình chì chỗ cho nhé

chaomaopr

Không biết chủ thớt mua dc chim chưa.gần mình có chỗ bán chim huế uy tín đây.bảo hành nguồn gốc luôn.Nếu còn cần pm inbox mình, mình chì chỗ cho nhé

chỗ nào vậy bác. em thấy giá bỗi 3-4 xị chắc ko có chim huế đâu .

bachxitrum

Chim gốc a lưới bổi giờ là 7 xị đó.có tiệm gần nhà mình bán nè.lâu lâu về khoảng 5 con 1 lần thôi.hàng lâu lâu mới có

Bác này cũng dễ tin người wa ta. Bác lấy cơ sở gi mà dám khẳng định.là a lưới. Đúng huế thì k có 7 xị đâu bạn àh

tuanng

Mấy thằng bán chim toàn một lũ chả ra gì đừng mua làm gì nuôi cho chúng nó mập ra thích thì chủ nhật hay ngày nghỉ ra uống cà phê coi người ta chơi la vui rồi cần gì phải nuôi ( có vài lần mình định mua nhưng suy nghĩ kĩ thấy ko ổn tí nào nên đành thôi nhìn chim của người ta chơi là vui rồi bạn chủ topic à) thank anh em

giangnam

Chim gốc a lưới bổi giờ là 7 xị đó.có tiệm gần nhà mình bán nè.lâu lâu về khoảng 5 con 1 lần thôi.hàng lâu lâu mới có
chỗ mình cũng vậy 8 xị bảo hành nguồn gốc, giọng suốt đời chim
còn vấn đề him lưới hay đấu thì xin thưa vs mấy đaika là chim bây giờ toàn chim lưới hết , chim đánh lưới về đều đc lựa ra để cho chỗ quen biết và chắc chắn giá sẽ cao hơn ,còn lại thì bỏ sô lại cho các tiệm chim
mình ở đak lak nhiều chim là thế mà bây giờ muốn bẩy 1e để chơi mà đi rạc cả chân mà chẳng thấy ma nào

Steven Truong

Chào tất cả AE, thật sự mình thấy mấy tiệm chim bây giờ nói chim Huế, nhưng theo mình thì chắc không phải chim Huế. Anh Em nào có nguồn chim đúng gốc gác thì chia sẽ cho Anh Em để cùng thưởng thức đam mê và không phải bị thất vọng.

Chuẩn ko cần chỉnh. Bây giờ làm gì ma còn chim huế. Có người thân ở ngoải Huế họ nói giá bắt con Huế đúng gốc là 5xi - 8 xị rồi chứ làm gì mà có 2-3xi như ờ Xi-gòn

dungchaomaovt

mình cũng cần sở hưu một em Huế. mà chả biết mua ở đâu, khó quá. anh em , cao thủ nào ở sai gòn biết xin chỉ cho mọi người kinh nghiệm với.

cmtegiac

cái chính là chúng ta cần mua 1 chú chim có nguồn gốc từ Huế chứ không phải mua 1 chú chim hót giọng huế đúng k các bác. 1 chú chim hót giọng huế nhưng chưa chắc đã là chim huế nhé các bác.

dungchaomaovt

cái chính là chúng ta cần mua 1 chú chim có nguồn gốc từ Huế chứ không phải mua 1 chú chim hót giọng huế đúng k các bác. 1 chú chim hót giọng huế nhưng chưa chắc đã là chim huế nhé các bác.
.
đúng là như vậy, mọi người cần chim chuẩn gốc Huế đấy bac CM tê giác. nhưng thật khó quá.

lampfc

Mình thấy trên 5giay có rao bán chim miền trung, ở 367 phan huy ích, gò vấp, ko mở tiệm nhưng bán tại nhà, giá thấy cũng chuẩn chứ ko rẻ, chim của anh Vũ, ae có ai mua ở đây rồi cho ý kiến với.

cocghe

Mình thấy trên đường thoại ngọc hầu quận tân phú ,gần ngã tư bốn xã có bán aluoi đo