Nỗi đau khôn nguôi !

N.Park

ĐỒNG NGHỆ - Kí ức và nỗi đau buồn . Em nó đã bị lũ khốn nạn chim tặc cũm mất !

Sửa lần cuối:

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Đầu đuôi câu chuyện là thế nào vậy bạn. Chơi cái clip nói nỗi đau khôn nguôi chưa hiểu được nội dung bài viết hjhj.

N.Park

Đầu đuôi câu chuyện là thế nào vậy bạn. Chơi cái clip nói nỗi đau khôn nguôi chưa hiểu được nội dung bài viết hjhj.
Vốn là em nó đã bị chim tặc cũm mất rồi, giờ chỉ còn lại cái clip này xem và nhớ về em nó thôi !

tanphattn

mình ghét nhất là bọn trộm chim!!! bắt được 1 thằng uýnh 1 thằng 100 thằng uýnh 100 thằng! uýnh đến khi nào 2 tay nó không cử động được mới thôi.
chia buồn cùng bạn!

quangmai

xin chia bùn cùng bác....mình cũng bị như bác rồi nên rất hiểu.....với lại dòng đồng nghệ giờ gần như tuyệt chủng rồi nên mất em đồng nghệ tiếc quá bác nhỉ

ngocduy

Lần sau cẩn thận hơn nhé bạn. dạo này ở đâu cũng vậy, bọn trôm chim nhiều lắm. Nhiều thằng còn lên tới cội để theo dỏi mình nữa đó.

hoanghiro

Chim bác hay quá nó địa phải rồi,con bổi k biết hót của e mà nó còn k tha nữa mà R.I.P

tenchiday

hôm qua chuột mới cuỗm của em 2 con bổi. nuôi chim sao mà lắm vấn đề thế này, k chim tặc thì cũng mèo vs chuột. khổ quá. chia buồn vs bác.

danmobile

mình ghét nhất là bọn trộm chim!!! bắt được 1 thằng uýnh 1 thằng 100 thằng uýnh 100 thằng! uýnh đến khi nào 2 tay nó không cử động được mới thôi.
chia buồn cùng bạn!
chung nỗi bức xúc,đánh đánh va đánh cho chừa cái tật trộm cắp,pháp luật vn mình không rõ ràng chưa răng đe đc nên nó thế,chỉ có thể biết tự bảo vệ mình thôi,nếu bắt đc cùng lắm phạt hành chính vì tội gí đó thôi,là chấm hết,ae nuôi chim phải có những biện pháp tự bảo vệ tài sản của mình thôi,sau nhửng lần mất ae nên rút kinh nghiệm

thai

tiếc quá . chim cò giờ phải cẫn thận chứ bác . chia buồn cùng bac

N.Park

tiếc quá . chim cò giờ phải cẫn thận chứ bác . chia buồn cùng bac
dạ, đã rất cẩn thận mà nó cao tay quá, thucdt mà ko cản chắc giờ em cũng đi tù rồi, nỗi đau giờ chỉ còn kỷ niệm clip với tên của hắn ở trên tay em