Nỗi buồn nào hơn

Sáng ngày hôm qua là một ngày rất là buồn của em, em vừa vực dậy được em chim suy sau thời gian kiên trì, niềm vui chưa dứt, mới sáng chủ nhật còn nghe được tiếng ché của em nó, đi dợt về như bình thường thả lại lồng lực cho tắm, rồi đi đám tang ba thằng bạn. đi đến 1g sáng mới về mệt quá, thăm em chim vẫn thấy ngủ ngon vậy là vào phòng ngủ mà quên đậy em nó lại.... và rồi sáng dậy Mẹ bảo : Tùng ơi con chim con nó bị sao mà còn lông không ak, híc bay vèo ra nhìn thấy thì ôi trời ơi tây trà của em chỉ còn lại đóng lông mà không thấy tý máu. đến đây chỉ biết tự trách mình sao bất cẩn không đậy lại hay sang qua lồng nuôi. Buồn rủ rượu và chỉ biết nhớ về e nó, mỗi sáng nào cũng đánh thức mình dậy. Nhớ về em quá Tây trà ơi:cool:

TVC

Chia buồn cùng chú Tùng, đúng là chú hơi chủ quan, tội chú chim ghê!

CMQN

Tiếc wa đi,đã khôi fục đc chú chim ko chơi sau 1thời gian đã mang lại thành công mà chưa hưởng đc thành quả ngọt ngào.có fải e tây trà này có giải gì ở 1huyện ở qngãi ko chú.

Tiếc wa đi,đã khôi fục đc chú chim ko chơi sau 1thời gian đã mang lại thành công mà chưa hưởng đc thành quả ngọt ngào.có fải e tây trà này có giải gì ở 1huyện ở qngãi ko chú.
đúng đó anh à, thật là tiếc, xui cho em là mấy con chó ở nhà vừa bệnh chết, cái xảy ra nông nổi vậy:(

cmtegiac

chia buồn cùng em, bao công sức mấy tháng trời chăm bẵm em nó, thế mà bị mèo hỏi thăm

xoong thung

Mất bò mới lo làm chuồng. Các cụ nói chớ sai, mình cũng mấy lần ân hận vì "giá như"... nhưng mỗi lần như vậy mình lại càng cẩn thận hơn. Chúc bạn mau tìm đc niềm vui mới!
Thân!

Em xin cảm ơn tất cả các anh em đã chia sẻ, sau này em sẽ cần thận hơn. Chúc các anh em chim cò luôn căng cứng, ngày mới làm việc thành công và vui vẻ