ngũ đoản giao lưu - tốt gỗ hơn tốt nước sơn

sonmai

up clip lên cho vui, các bác đừng chém. vì lý do thẻ nhớ dthoai ko đủ nên quay ko nhiều được. giao lưu với ông hàng xóm toàn chơi chim đắt tiền và lồng xịn, mình chẳng có cái gì tốt hơn ngoài con chim. 1 mình em nó cân hết bầy chim nhà ổng làm nở mày nở mặt, chơi 3 con sông koon 1 con đồng xanh, 1 con đại lộc và 1 con huế tóp 10 250 lồng. làm ổng hết chém gió. trong clip các bác nghe ổng khen toàn chim ổng không, hihih
clip này mong gởi gắm đến anh e đôi điều : CON CHIM NÓ QUAN TRỌNG HƠN GÓI CÁM
giới thiệu tý về chim: ngũ đoản, trà my 2 năm lồng, lối chơi xòe búng cánh ché, càng nhiều chim chơi càng xung, đặc trưng khi ché là xòe hết đuôi. cám nuôi Bavi trộn trứng. lồng tròn 150k còn bên kia rẻ nhất 1,5 chai
clip em nó lúc giáp mặt với con đồng xanh đồng nghệ
https://www.youtube.com/watch?v=DWnGnanA9SQ

clip em nó cân em huế top 10
https://www.youtube.com/watch?v=z2Jg9UEv0H0

hellangleln

Mã:
nói bác đừng buồn chứ chim bác cafe thì nở mày nở mặt thiệt đó, chứ đi thi thì e chưa biết sao ah nghen. Cội e có chú chim cánh, chẻ liên tục nhưng chơi tầm 1h thì đứng thè lưỡi
Quan điểm của e là cứ từ từ mà chơi, chơi sung quá nhanh ra. 
Đôi điều tâm sự

sonmai

Mã:
nói bác đừng buồn chứ chim bác cafe thì nở mày nở mặt thiệt đó, chứ đi thi thì e chưa biết sao ah nghen. Cội e có chú chim cánh, chẻ liên tục nhưng chơi tầm 1h thì đứng thè lưỡi
Quan điểm của e là cứ từ từ mà chơi, chơi sung quá nhanh ra. 
Đôi điều tâm sự
chim em nuôi chơi vậy thôi vui rồi, e có trường lớp thi cử gì đâu, lâu lâu móc ra chơi vậy là ok rồi, hihihi,

ti_do85

Chim chơi đẹp quá. Chim tốt vậy sao không mang đi giao lưu nhiều, cho nó ở cái lồng đẹp xíu tội nghiệp nó
Ah cho hỏi đây là clip chơi ở nhà bạn hay ở nhà người ta vậy?

sonmai

Chim chơi đẹp quá. Chim tốt vậy sao không mang đi giao lưu nhiều, cho nó ở cái lồng đẹp xíu tội nghiệp nó
Ah cho hỏi đây là clip chơi ở nhà bạn hay ở nhà người ta vậy?
Chơi nhà người ta bạn ah, ông đó đem dàn chim ổng ra gần 7 con, kẹp con nào nó chơi con đó, hihih, đem con huế top 10 ra khè nó chơi luôn, nghe mà mát cái mặt,ihihi. e cũng tính đi cội giao lưu nhưng ngại vì không có cái lồng đẹp, hi hi h:eek:

NAMNT

Chơi nhà người ta bạn ah, ông đó đem dàn chim ổng ra gần 7 con, kẹp con nào nó chơi con đó, hihih, đem con huế top 10 ra khè nó chơi luôn, nghe mà mát cái mặt,ihihi. e cũng tính đi cội giao lưu nhưng ngại vì không có cái lồng đẹp, hi hi h:eek:

chim bác chơi vậy là quá đẹp. chúc mừng bác.
muốn biết em nó chơi bền hay không thì phải đi thi mới biết: thi tuần, thi tháng.... chứ nhìn clip mà phán " đè " chim người khác thì em chịu. nói 10 lời, chỉ tin 1 lời giữ hòa khí thôi.
lồng em đoán là 64nan, bạn bố trí 2 cầu bán nguyệt trên, 1 cầu chính ở dưới là được rồi, bố trí vậy để cho em nó thể hiện hết tố chất.

hoa nguyen

Đâu cần phải lồng đẹp đâu bạn, thà lồng cùi mà chim dữ còn hơn là lồng đẹp mà chim cù bắp. Có gì đâu mà ngại bạn, chơi tẹt ga đi

minhhuyjmmy

chim chơi hay quá nhưng chim nhà ông đó thường thôi lồng vuông đó chắc 6-7 trăm k......bạn bố trí 2 cầu ko thấy thể hiện hết chú chim...

noucamp98960

Chính Bạn nói " Tot go hon tot nuoc son "mà, chim hay thi dau cần lồng đẹp. Miễn la e nó thích và chơi là đủ.

sonmai

chim chơi hay quá nhưng chim nhà ông đó thường thôi lồng vuông đó chắc 6-7 trăm k......bạn bố trí 2 cầu ko thấy thể hiện hết chú chim...
nghe bác góp ý về thay cái caaug thử xem, lồng cha này hoiwrr bị nhiều tiền bác àh, owr ngoài nhìn thích lắm, chim ong ta mua nhiều tiền lắm toàn tiền trieeujv, con rẻ nhất 1,5 t, cái này e cam kết là chính xác luôn r

sonmai

Bac mua loai 10k 1 bich la chuan.ve them 2 qua trung ga.nhieu qua chim de bi ia chay