Người hâm mộ VN ích kỷ quá!

xoong thung

Trong chúng ta ai cũng ước muốn đc đón giáng sinh bên gia đình bạn bè vậy nên chúng ta phải mừng cho U23 VN đã đc trở về quê hương đón noel phai ko các bác?

Mickeycm.batoqn

trong khi cậu thủ nam ăn nhà hàng đi xe hơi
thì cậu thủ nử bán hủ tiếu uống nc mía.
1 cái nghiệp nhưng 2 mảnh đời khác nhau,thua thì củng như đưa DT Nam và nhửng người điều hành BĐ VN trở về bản ngã.Đội tuyển nử tràn trề cơ hội vÔ ĐỊCH và niềm hi vọng dự wordcup bóng đá nử.mong sao nhửng nhà Điều hành BĐVN công bằng hơn.

Buddha

Trong chúng ta ai cũng ước muốn đc đón giáng sinh bên gia đình bạn bè vậy nên chúng ta phải mừng cho U23 VN đã đc trở về quê hương đón noel phai ko các bác?
nói chuyện như ông này thì khỏi mang quân đi đá, ở nhà mà hưởng Noel cho rồi, nói chuyện ngu bỏ mẹ

clark07

nói chuyện như ông này thì khỏi mang quân đi đá, ở nhà mà hưởng Noel cho rồi, nói chuyện ngu bỏ mẹ
tôi lại thích cái ngu của người ta đấy, nói chuyện như ông chắc không ngu đâu nhỉ

Buddha

Omg, ghê quá, đội tuyển nam, năm nào cũng mang quân đi tập huấn, đi thi đấu, thắng được 1 trận thì lên mây xanh, thua thì "cọ xát"..."học hỏi"...chả, bây giờ thua thì ông xông thung: "chúng ta phải mừng cho U23 VN đã đc trở về quê hương đón noel phai ko các bác" :confused: ta nói nó nói ngu đấy, còn bạn: "tôi lại thích cái ngu của người ta đấy" ta nói bạn ngu cũng không kém đâu Clark07

huylam2910

Omg, ghê quá, đội tuyển nam, năm nào cũng mang quân đi tập huấn, đi thi đấu, thắng được 1 trận thì lên mây xanh, thua thì "cọ xát"..."học hỏi"...chả, bây giờ thua thì ông xông thung: "chúng ta phải mừng cho U23 VN đã đc trở về quê hương đón noel phai ko các bác" :confused: ta nói nó nói ngu đấy, còn bạn: "tôi lại thích cái ngu của người ta đấy" ta nói bạn ngu cũng không kém đâu Clark07

Bạn này chắc sống ở nước ngoài nhiều nên không biết hàm ý trong câu nói ( câu văn ) của người Việt Nam. haiz

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Thắng là vua thu là tội đồ thôi. Nguyên tắc cơ bản trong cuộc sống. Do chúng ta kỳ vọng cao quá về U23 nên thất vọng nhiều. Đôi khi chúng ta không kỳ vọng thì hay hơn. Điển hình như chị Vũ Thị Hương

quankmt

Hậu vệ thì đá phản lưới nhà, tiền đạo thì phá bóng trước cầu môn đối phương. Cầu thủ có bòng thì BLV nghĩ ngay là " chắc cầu thủ không nghĩ là mình lại nhận được bóng" quá hazzzzz.
Xem mà bực cả mình, thêm ức chế. Nhìn vể mặt của HLV thì các bác cũng đủ biết độ " sáng " rồi.

mecm

ở việt nam còn u19 hoàng anh gialai chất k có ngta k thèm coi bóng đá nữa quá

thôi chuyện này bàn ji thêm tồn chữ mấy bác lý do là thiếu kinh phí nên đội tuyển yêu thôi. Phần các bác kia không có đủ valy đêm về nhà cho vợ con đi du lich nên đội tuyển kêm vậy

caphesua

cúng chẳng hiểu đc tuyển việt nam nữa.trận vừa rồi theo mình thấy hình như toàn đôi mới bị cúm dậy hay sao đó.chạy thì như kg còn chút sức lực nào.đua tốc độ thì bị bỏ xa.kg biết bấy lâu nay tuyển tập lực kiểu gì nữa.đá thì thua xa cái thời hồng sơn huỳnh đức mà động tí là TIỀN .mua và chuyển nhượng thì tỷ này tỷ nọ.chán.
ng hâm mộ chỉ đang trông chờ vào lứa gà của hoàng anh gialai thôi.hy vọng mấy e kg làm ng việt nam thất vọng như u 23.
còn noel ư mình nghĩ nếu tuyển đc đi tiếp có lẽ sẽ vui hơn bội phần đón noel ở nhà đấy

chaomaophutho

Cái anh này đã không hiểu hết ý người khác mà lai còn văng tục:(