Ngu lâu khó đào tạo

Tiger lee

www.chaomao.org
Em này 1 mùa, chưa xong lông. dạng ngu lâu khó đào tạo, dự định xong lông thả về rừng.

em nó thế này đâu có thể gọi là ngu đâu bác ơi hehe,nếu bác thấy em nó quá ngu và định thả về rừng thì bác cứ phone cho em 1 phát rồi em xách bẫy tới để về cho em nó vô lồng aviary nhìn cho vui hehe !!!

Sửa lần cuối:

xuanhuy008

con này của bác ăn thua gì! em có con tơ mùa này đạt tới đẳng cấp "nghệ sĩ sato" rồi.he. em đang ép lại, bữa giờ thấy em nó cũng đỡ hơn nhưng phải đợi xem kết quả đã. hi

dohienmobile

Chào Mào Hà Nội
chim đẹp nhưng...
bệnh bu nóc là bệnh nen y vô phương cứu chữa tỷ lệ khỏi là quá ít
lộn và santo còn chữa đc chứ...
chia buồn chủ thớt làm chim bẫy cũng ổn mà
ko bán cho người ta làm chim bẫy còn gỡ lại đc ít chứ thả hơi phí nó cũng ko sống nổi

cmbinhlong

Chào mào tình bạn & tình yêu
bác để lại làm chim mồi đi chứ thả e nó uổng lắm.mak về rừng giờ sợ e nó hok thể nào kiếm ăn để sống nổi đâu bác ợ

hoantq

Member
hic. bác cũng giống em, bực mình thật.Gặp phải mấy em ngoái ngửa bu nóc này bực mình lắm.

black_fish9402

Chim Râu Đỏ
Tại cái cầu ko đúng thế thui , từ từ chỉnh lại , bác này nóng wa , ko dạy nổi thì đưa đây em , phóng sinh phí lắm lại chết đói hay mèo vồ thì mang tội đóa :cool: .

VipClub

Vua Chào Mào
Bác làm 1 cái aviary . nuôi tầm thêm 1 >2 mùa trong đó. có cơ hội hết bệnh rất cao .!

CMQNam

Vip Chào mào Quảng Nam
cầu như thế còn đường nào cho em nó nhảy đâu mà không bám nóc lồng???

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Bỏ cầu trên + Bịt cái nóc lồng = tấm nhựa mờ (bịt phía trong lồng ra) + lắp thêm cầu nhỏ quanh 4 góc lồng cho em nó nhảy ... hết ... :D