nhật ký những ngày xui...

lenhattan

Bác ở Hà nội hả? Có dịp sẽ gặp nhau giao lưu. Mình chưa ngủ vì giờ chưa buồn ngủ lên org luôn. Hiện có 101 người cũng đang online chắc cũng giống mình. Oh. Nhưng có 1 người không ngủ vì mất chim, buồn nên cần chia sẽ. Và 100 người online để lắng nghe và đang chia sẽ với bác. Chúc bác ngủ ngon. Chào mào bổi. Thân
bác biết cách làm người khác ấm lòng wá. Em ở Quảng Trị bác ạ, e nhớ ko nhầm hình như là bác Đoán ở quy nhơn???

mecm

bác biết cách làm người khác ấm lòng wá. Em ở Quảng Trị bác ạ, e nhớ ko nhầm hình như là bác Đoán ở quy nhơn???
chia buồn cung bác,bác đó tên chiêu la chủ nhân của con huyền thoại chào mào đó

lenhattan

chia buồn cung bác,bác đó tên chiêu la chủ nhân của con huyền thoại chào mào đó
sorry. Bác chiêu. Vậy thì chắc chắn bác ở quy nhơn rồi. E đọc nhiều topic về bác. Thank bác ạ . Thank bác mecm nữa ạ, bác thường comment rất dễ thương. E rất nhớ tới bác mecm này. Hì . Thân

oliveken1989

thôi rồi đã hết rồi còn già nữa không, nếu ko còn thìta hãy bỏ qua tất cả và làm lại từ đầu, chúc chủ thớt mau tìm lại được cảm giác nhé

mecm

sorry. Bác chiêu. Vậy thì chắc chắn bác ở quy nhơn rồi. E đọc nhiều topic về bác. Thank bác ạ . Thank bác mecm nữa ạ, bác thường comment rất dễ thương. E rất nhớ tới bác mecm này. Hì . Thân
e nghe bác khen e dễ thương mừng quá nhìn vào cái avarta của bác nghĩ con gái đang khen,nhớ lại bác con trai tiếc ghê

lenhattan

vậy ah bác,vậy chất bác cũng là photographer chứ,e cũng là dân chụp hình mà h đang lam việc khác
oh vậy hả. Rất vui dc làm quen bác. Bác tên gì nhỉ? Ở đâu ạ. E tên Tân. 28 tuổi ở Quảng Trị

jun

chia buồn với bác,hôm bão Hải yến bị bay 2 em 2 mùa, sáng nay cũng bị ra đi 1 em sắp xong lông, chán quá