Nhắc nhở bác winxitrum!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

impala

Chim Thầy
Trong ngày hôm nay bác đã 2 lần mở Topic mới và 1 lần comment trong topic cũ về việc mua bán cám. Điều đáng nói là cả 3 topic đều không đúng box và bác cũng chưa đủ điều kiện tham gia box mua bán. Hơn nữa, khi coi qua các comment của bác thì tất cả đều viết không có dấu.

Bác winxitrum vui lòng comment có dấu và không quảng cáo mua bán nữa. Nếu còn tái phạm buộc lòng mình phải ban nick.

Thân, Impala!

impala

Chim Thầy
Sau khi xóa bài và mở Topic nhắc nhở này. Mình có inbox với bác winxitrum như sau:

impala nói:
Mình đã xóa bài của bác lần này lần thứ 3. Mình cũng đã nhắc nhở nhưng có vẻ bác không quan tâm. Bác vui lòng đọc qua nội quy Diễn Đàn. Diễn đàn rất hạn chế việc mua bán nên nếu bác tái phạm mình bắt buộc cảnh cáo và ban nick

Thân, Impala!

Thành viên winxitrum có inbox lại với những lời lẽ ko hay như sau

winxitrum nói:
Cut *** di thag ***

Mình xin xóa những từ không hay bằng ***

Nghĩ mình cũng "ngu" thiệt, ăn cơm nhà mà cứ vác tù và hàng tổng :) không được gì mà còn bị chửi hihi... cái này chắc phải suy nghĩ lại thôi :)

Thật buồn là bác đến từ đất Quảng Ngãi, nơi tôi cũng có những người bạn thân thương.

Xin tiến hành ban nick winxitrum vĩnh viễn

Thân, Impala!

Sửa lần cuối:

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Bác Impala xem lại từ Quảng Ngãi nhé. Tôi cũng là người Quảng Ngãi tôi rất tự hào về vùng đất đó.
P/s:
Yêu cầu bạn không gì 1 người mà nói cả 1 vùng nhé.

Sau khi xóa bài và mở Topic nhắc nhở này. Mình có inbox với bác winxitrum như sau:

Nghĩ mình cũng "ngu" thiệt, ăn cơm nhà mà cứ vác tù và hàng tổng :) không được gì mà còn bị chửi hihi... cái này chắc phải suy nghĩ lại thôi :)

Thật buồn là bác đến từ đất Quảng Ngãi, nơi tôi cũng có những người bạn thân thương.

Thân, Impala!

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bạn
Mình hiểu đơn giản thui. Ai có tội thì xử người đó. Đừng đem cả vùng đất ra đây. Mình chả cần manh động làm gì nhé.
Pháp luật quy định rất rõ ràng ai có tội thì xử người đó.
P/s: Ở đâu cũng có anh hùng. Ở đâu cũng có thằng khùng thằng điên.
Phunguyentan không hiểu gì cả ! Đùng manh động! Bình tỉnh

nhatthang-tb

E thấy bác impala chỉ nói ở quảng ngãi bác ý có nhiều ng thân chứ có ý nói xấu ng quảng ngãi đâu

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào Bạn
Khi bạn xử lý một nick nếu vi phạm thì cứ việc theo nội quy của diễn đàn thế là xong.
Còn chuyện thông tin cá nhân của người đó không được tiết lộ đó là vi phạm nội quy của diễn đàn. Mà thông tin cá nhân chỉ có BQT cấp cao biết mà thôi.
Diễn đàn là nơi công cộng vô hình chung vì 1 người này làm cho vùng đất thân thương bị tổn thương bởi 1 cá nhân.
Vì vậy thiết nghĩ có cần công khai danh tánh người nay không?
E thấy bác impala chỉ nói ở quảng ngãi bác ý có nhiều ng thân chứ có ý nói xấu ng quảng ngãi đâu

Thân

tanloibinhdinh

Chào Bạn
Khi bạn xử lý một nick nếu vi phạm thì cứ việc theo nội quy của diễn đàn thế là xong.
Còn chuyện thông tin cá nhân của người đó không được tiết lộ đó là vi phạm nội quy của diễn đàn. Mà thông tin cá nhân chỉ có BQT cấp cao biết mà thôi.
Diễn đàn là nơi công cộng vô hình chung vì 1 người này làm cho vùng đất thân thương bị tổn thương bởi 1 cá nhân.
Vì vậy thiết nghĩ có cần công khai danh tánh người nay không?

Thân
Ok có cần vậy không? Vói lại BQT là đuoc rồi cấp cao gì

noucamp98960

Uhm. Mấy B này lý luận gớm. Theo mình thì nên bỏ qua mấy chuyện nhỏ nhặt ney đi.

haitht

Thân, Impala!

chào bạn.người quảng ngải thì sao bạn.hãy phát ngôn cẩn thận nhé.tôi cũng là con em người quảng ngãi đây

nguyenkenvin

anh em bình tĩnh ạ. Em cũng là người con của Quảng Ngãi đây, vẫn đang ở Quảng Ngãi ạ. E thấy hình như anh hiểu sai câu nói của bác Impala rồi. Ý văn ở đây theo em hiểu là bác Impala đang trách bạn winxitrum đang làm ảnh hưởng đến cộng đồng chơi chim ở Quảng Ngãi thôi, đâu có ý gì đâu mà mọi người khó tính quá.. Ảnh cũng đã nói rõ là "nơi tôi cũng có những người bạn thân thương" mà.
[h=1][/h]

Phụng Nguyễn Tấn

nothing is impossible
Chào bạn
Thứ nhất: Mình khẳng định không hiểu sai Impala nhé.
Thứ 2 và xin nhắc lại đây là cộng đồng nên thông tin cá nhân không được tiết lộ.
Thứ 3 chỉ cần band nick là xong cần gì nói nick này đến từ QNG
Thứ 4 một số người đọc và sẽ có cách nhìn về người QNG như thế nào.
==> Tóm lại có cần đêm danh tính người này và thông tin cá nhân người này lên đây không? hay chỉ việc band nick vĩnh viễn thế là xong.
anh em bình tĩnh ạ. Em cũng là người con của Quảng Ngãi đây, vẫn đang ở Quảng Ngãi ạ. E thấy hình như anh hiểu sai câu nói của bác Impala rồi. Ý văn ở đây theo em hiểu là bác Impala đang trách bạn winxitrum đang làm ảnh hưởng đến cộng đồng chơi chim ở Quảng Ngãi thôi, đâu có ý gì đâu mà mọi người khó tính quá.. Ảnh cũng đã nói rõ là "nơi tôi cũng có những người bạn thân thương" mà.

Thân

nguyenkenvin

Dạ... dù sao cảm nhận của em là anh khá khó tính ạ :) Đọc xong cmt của anh kéo xuống đọc chữ ký, em thấy khá là khác nhau...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.