nhờ ae tư vấn có nên nuôi tiếp em nó hay ko?

chaomaopr

tình hình là em có chú bổi 8 tháng lồng nhưng ra giàn thấy em nó chậm mỏ quá/liệu nuôi thêm mùa nữa có cải thiện hơn ko. xin ae cho ý kiến

em nó đây .con lồng giữa
em nó lồng tròn

hilandwind

Clip 2 có mái thúc nên chơi căng, bọng cũng cánh liên tục cũng ok đó. Nhìn bóng bộ và giọng đoán e nó là chim bắc.
Tóm lại nếu nhà nhiều chim thì bỏ, còn ít chim thì để đi cà phê cho vui.

chaomaopr

Clip 2 có mái thúc nên chơi căng, bọng cũng cánh liên tục cũng ok đó. Nhìn bóng bộ và giọng đoán e nó là chim bắc.
Tóm lại nếu nhà nhiều chim thì bỏ, còn ít chim thì để đi cà phê cho vui.
cảm ơn anh. có con nhiễm giọng mái chứ ko phải có chim mái đâu anh. con này bẫy ở sg và ko phải chim bắc đâu anh. bọng 678 mà sao chim bắc được anh.

duongchulam

cái này là do nết con chim nó vậy đó bạn, cá nhân lại thấy con này hay, tĩnh chim, cánh nhạy và nhiều. chim bổi có cái nết hay vậy còn muốn gì nữa. khoe hàng trá hình kakaka

chaomaopr

cái này là do nết con chim nó vậy đó bạn, cá nhân lại thấy con này hay, tĩnh chim, cánh nhạy và nhiều. chim bổi có cái nết hay vậy còn muốn gì nữa. khoe hàng trá hình kakaka
Dạ thực lòng là muốn trả tự do cho Em nó rồi đó anh. Em chỉ chơi cà phê nên thích chim chơi nhanh thôi. Còn cái thể loại này Em ko ham.

ti_do85

Dạ thực lòng là muốn trả tự do cho Em nó rồi đó anh. Em chỉ chơi cà phê nên thích chim chơi nhanh thôi. Còn cái thể loại này Em ko ham.

Khi nào chán muốn thả thì cho mình nha;), chim 8 tháng mà vầy là tốt rồi mà bác