Nhờ BTC cuộc thi chào mào Tp.Quảng Ngãi giải thích về các văn bản từ Hội SVC Tp.QNgãi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chaomao3mien

Mình đọc được các thông tin này từ một diễn đàn khác, và cũng dự định cùng AE Miền Nam làm chuyến ra Quảng Ngãi giao lưu cùng AE nhân dịp hội thi tiếng hót chim chào mào thành phố Quảng Ngãi lần 3 ngày 30/06/2013

Đây là các Văn bản từ hội SVC Tp Quảng ngãi đề nghị ngưng cuộc thi gửi đến AE và BTC cuộc thi

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Vì đây là cuộc thi mang cấp Thành phố nên kính mong BTC cuộc thi vào giải thích giúp để AE an tâm về tham dự.

(nếu BTC đã xin được giấy phép tổ chức giải Thành Phố thì cập nhật lên để AE an tâm)

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
KHông thấy hình ảnh gỉ hết bạn ơi, hình như bạn copy link từ chaomaovn.... bạn cần add lại link đi nhé!!!
Thân!

tuangiadtu

Chào Mào Bồng Lai
Bác chaomao3mien xem lại văn bản không hiển thị được.
Vậy vẫn có thông tin trái ngược nhau về giải Quảng Ngãi mở rộng 30/6. BTC giải thích để AE rõ mà tham dự.

Thân ái!

Tiger lee

www.chaomao.org
Các Bác cũng cùng ở Quảng Ngãi, cùng đam mê chào mào. Đáng lý phải chung tay góp sức vì phong trào, đằng này có người thì lo lắng cho sự thành công của hội thi đến mất ăn mất ngủ chỉ vì cái đam mê và muốn giao lưu cùng Anh em trong cả nước. Còn một số người nhỏ nhoi chỉ vì cái tôi quá lớn mà tìm đủ mọi cách đi phá đám..... Bộ mặt của tỉnh Quảng Ngãi, Tp. Quảng ngãi đấy ư.....

Sửa lần cuối:

chaomao3mien

Vấn đề đã rõ, Hội thi đã được phòng VH-TT Tp.Quảng Ngãi cấp. AE yên tâm rồi.

Thanks Bác Max

lebinhmobile

Các Bác cũng cùng ở Quảng Ngãi, cùng đam mê chào mào. Đáng lý phải chung tay góp sức vì phong trào, đằng này có người thì lo lắng cho sự thành công của hội thi đến mất ăn mất ngủ chỉ vì cái đam mê và muốn giao lưu cùng Anh em trong cả nước. Còn một số người nhỏ nhoi chỉ vì cái tôi quá lớn mà tìm đủ mọi cách đi phá đám..... Bộ mặt của tỉnh Quảng Ngãi, Tp. Quảng ngãi đấy ư.....

ai nhỏ nhoi vì cái tối quá lớn vậy ? nếu có tham gia diễn đàn này thì đừng nên tham gia nữa. còn nhiếu chuyện để nói sau hội thi. Tôi chỉ mong hội thi tổ chức thành công.

huy3900606

Vậy hội thi vẫn tổ chức như dự kiến hã bác ?

chaomao3mien

Mình thì nghi ngờ các văn bản kia là do ai cố tình phá cuộc thi, còn nếu là thật thì chắc BTC đi thẳng lên phòng VH-TT Thành Phố xin mà không thông qua các Bác bên SVC Thành Phố nên các Bác ấy mới to cái uy bằng những văn bản này.

Nhưng khi nhìn thấy phê duyệt của phòng VH-TT Thành phố đồng ý cho tổ chức thì mọi hoài nghi đều tan biến.

Tuyen Le Minh

Phóng viên chaomao.org
Cuộc hộp của BTC giải TP. Quảng Ngãi mở rộng lần III tối ngày 12/6 tại Hội Quán Hùng Cường mình cũng vinh dự được mời tham gia nên cũng có đôi lời đính chính về chủ đề topic như sau:
Như thông tin Max đã đưa lên là chính xác, cuộc hộp ngày hôm đó có Bác Dũng đại diện bên SVC Quảng Ngãi phụ trách lĩnh vực Chim Cảnh TP. Quảng Ngãi, các CLB Chào Mào thành viên trong toàn tỉnh về tham dự, bác Dũng là người phát biểu cuộc hộp và các giấy tờ kèm theo mà Max đã đưa lên nên cuộc thi vẫn diễn ra đúng thời gian và địa điểm như trong thông báo.
Cuộc thi lần này là tâm huyết của các CLB CHào Mào trong tỉnh nói riêng và các CLB CHào Mào toàn quốc nói chung nên mong rằng anh em đừng phá như thế.
Cuộc thi vẫn diễn ra bình thường anh em các CLB, vùng miền hãy yên tâm mà lo chuẩn bị súng ống để chờ đợi đến ngày 30/6 nổ nhé!
Thân chào Tuyên LM!

thinhre2

Anh em Quảng Ngãi mà sao đá lộn nhau hoài vậy? Tốt khoe xấu nên che. người nhà nên đóng của bảo nhau, các Bác làm vậy thử hỏi có được gì không? các bác nói xấu người ta là tự đi nói xấu chính mình.

aviation

Cái Văn bản này mới chính xác đây,có con dấu đỏ của Phòng VHTT thành phố và chữ ký của giám đốc TTVH,được chính quyền ch phép và bảo trợ.Còn cái văn trên của hội SVC thì không có giá trị nào về mặt pháp lý hết cả,chỉ là một hội nhóm mà thôi.Tại sao các bác ở Quảng Ngãi không tách hẳn ra thành CLB chim cảnh hay là CLB chào mào tp Quảng Ngãi đí cho nó khỏi chồng chéo.Giống như cách làm của CLB chimcanh Huế vậy.Trưc thuộc luôn TTVH-TT TP.Sau nay có tổ chức chỉ cần TTVH cấp giấy phép thì coi như Ok.Địa điểm tổ chức nếu có hội thi thì cũng được ư tiên.Đôi lời góp ý.

lebinhmobile

Anh em Quảng Ngãi mà sao đá lộn nhau hoài vậy? Tốt khoe xấu nên che. người nhà nên đóng của bảo nhau, các Bác làm vậy thử hỏi có được gì không? các bác nói xấu người ta là tự đi nói xấu chính mình.

Chắc Bác hiểu phần nào anh em quảng ngãi, cảm ơn Bác Nói thẳng.
Anh em tấp trung vào chuyên môn chim cò, chờ nổ súng là "móc" chim ra thôi.

Chéc

tập trung chuyên môn đi các cụ,,,;)đi xa quá không hay đâu.Chắc chắn là sẽ thi rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.