Nhờ các bác bình luận

tran van trinh

[video=youtube;_QkyZ1JjY_o]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&list=PLHA1zP7K4-5rK09du4d8p5A9zNsQi18Uf&v=_QkyZ1JjY_o[/video]

symphony

Thú Vui Tao Nhã
Đả đảo uống bia, đả đảo. Uống nước ngọt thôi hehehe. Phong bác trình làm hội trưởng hội cocacola

luongdd

Chào Mào Danh Dự
Mình cũng gặp trực tiếp một vụ tương tự như vậy ngay tại cửa nhà, nhưng khác cái là mình quay Clip rồi xuống nhà báo công an sau đó mình quay ra nện cho thằng cha đó một trận, phải nói mình đấm bao cát nhiều nhưng hôm đó được đấm người thật thích ghê

jang

thằng này đúng là zã man thật,choảng ko chút thương tiếc. khách quan mà nói cũng có thể vấn đề nằm ở người phụ nữ nên mới chịu trận mà ko chút phản ứng như vậy,chỉ là bình loạn thôi nhé,mấy bác đừng ném gạch !!!

caocuongqn

Mình cũng gặp trực tiếp một vụ tương tự như vậy ngay tại cửa nhà, nhưng khác cái là mình quay Clip rồi xuống nhà báo công an sau đó mình quay ra nện cho thằng cha đó một trận, phải nói mình đấm bao cát nhiều nhưng hôm đó được đấm người thật thích ghê
Mong có đuơc co hôij như a luongdd để xem cảm giác đâm nguơì thât như tn.

minhgas

Chào mào cùi bắp
dã man thiệt đánh bà vợ rứa mà ren bả không chạy trốn nhỉ gê quá chỉ dám xem 1 đoạn ngắn :(