Nhờ các bác nhận xét dùm!!!

quangphucmobile90

chim dài đòn mào cao quá nhìn bộ đẹp quá bạn. tương lai rạng ngời rồi. chúc mừng bạn nhé,
Thân!

dieu

chim nhìn mặt hiền quá . tướng tá nhìn cũng không có lực cho lắm , chắc nuôi nghe hót cho vui tai thôi .kkk

hieu_mobile84

chim nhìn mặt hiền quá . tướng tá nhìn cũng không có lực cho lắm , chắc nuôi nghe hót cho vui tai thôi .kkk
Mình chơi chim chính là để nghe hót và chơi với nó giải trí mà.Nhà nuôi 5 con mà chưa 1 lần đi cội.Còn mà đi thi là ko có rùi.Vì công việc ko có thời gian.Nuôi chơi vì niềm đam mê ;)

Cá nhân mình không thích đầu mặt thế này.Cái mào không chắc... Đã từng nuôi những chú ngoại hình thế này, hót rất ác khi solo, tuy nhiên đấu đá thì không lì.bạn cho hình ảnh thì cảm nhận cá nhân mình là vậy. Không biết thực tế nó chơi thế nào

hieu_mobile84

Cá nhân mình không thích đầu mặt thế này.Cái mào không chắc... Đã từng nuôi những chú ngoại hình thế này, hót rất ác khi solo, tuy nhiên đấu đá thì không lì.bạn cho hình ảnh thì cảm nhận cá nhân mình là vậy. Không biết thực tế nó chơi thế nào
Chim mới bắt về giá rẻ lên cũng chưa biết nó chơi thế nào.Chỉ thấy hót giọng có 4,5 âm thôi.Lâu lâu thấy múa máy xòe đuôi xòe cánh lắc đầu ;)

tuancpqnn

có vẻ dài đòn , mỏng lông nhìn mỏ cũng ddc đấy chứ. nhưng chắc vì chụp ảnh lên k thể hiện dc cái hồn của mắt cũng như dáng đứng của chim. chúc b có chú chim hay. vài lời chém vớ vẩn mong các bác bỏ qua :D :D

chim chắc đã có mùa lồng rùi hả bác?
minh thấy chim không được đẹp lắm, cái mồng thì hơi bị cao kaka............

giangnam

chim mào cao đòn dài vậy là đẹp rồi, cứ thuần đi bạn xem e nó như thế nào,e này có hình rồi nhìn chắc khỏi chê

cmtegiac

Mình chơi chim chính là để nghe hót và chơi với nó giải trí mà.Nhà nuôi 5 con mà chưa 1 lần đi cội.Còn mà đi thi là ko có rùi.Vì công việc ko có thời gian.Nuôi chơi vì niềm đam mê ;)
Tiêu chí chơi chim của bạn như vậy thì em này phù hợp với tiêu chí đó rồi. Giờ chỉ cần chăm sóc và hưởng thụ thôi bạn