Nhờ cao thủ xem dùm e bông thật hay giả

minh_rom

nhìn ngoài nó trắng như ở phần cổ vậy....mà e ko chắc là nó thật hay giả

con này khả năng trống đẹp đấy bạn. theo kinh nghiệm của mình đã xem nhiều chim bông, mơ thì em này nhìn rất thật. tiếc là nó nhảy khỏe quá chứ bạn bắt ra chụp gần mình nói chuẩn 100% xin hay đểu luôn. :D

Lởm

nếu là bẫy được thì mình nghĩ là bông thật đấy chúc mừng bác. Thân chào

49m28667

Với kinh nghiệm chơi chim bông 2 năm nay của mình thì để chắc chắn bạn làm như sau:
Màu lông thời nay nhuộm là dĩ vãng rồi mà chúng nó giờ dùng chiêu ghép lông ( y chang chị em đi nối tóc) nên dùng mắt thường là thua. Bạn bịt khẩu trang vào bắt em nó ra xem kỹ cái gốc lông và xương lông là biết liền cỡ nào cũng nhận ra ngay vì dù thế nào thì hàng giả không thể giống 100% thật được.
Bông có rất nhiều dạng nên nhiều anh em mới nhìn cái clip mà nói hàng này hàng kia thì mình cũng xin bái làm sư phụ.
Hy vọng là bông thật - Dù sao cũng chúc mừng bạn trước.

minh_rom

e vạch rồi,ko có dán keo.....cộng lông trắng tinh,như lông bt....ko ngả vàng,nhúng xăng ko lem,ko bít ae còn cách nào test lông ko

haiquan73q

bạn bẫy ở đâu khu nào.trên rừng hay trong thành phố.(chứ nhìn clip nó nhảy còn hơn gái gọi thì sao phân biệt được bông thật hay giả)bẫy trong thành phố khả năng nhuộm rất cao.mấy ông bán dạo cũng hay chơi chiêu nhuộm lắm.còn bẫy trên rừng thì chúc mừng bạn....