niềm vui nho nhỏ

791993

hôm nay rảnh rỗi nên cùng vs ông a xách chim đi thi tuần ở (phú thọ hòa quận tân phú) 2 ae đi chủ yếu là xem những chú chim yêu của mình chơi như thế nào.2 ae hăm hở xách 4 con đi,nào ngờ đâu thi tháng,thôi thì quất luôn.hôm nay là lần đầu tiên mình đi thi nên rất hồi hộp cái cảm giác đó rất khó tả chắc ae ai cũng hiểu cái cảm giác đó như thế nào.thế là trông chờ con đỉnh nhất của bộ sưu tập 5 con của mình nào ngờ đâu e hi vọng nhất rớt ngay vòng 1 vì cái tội mình cho ăn chuối nên ỉa dính đít nên sỉa lông (vì lần đầu nên ko có kinh nguyệt ý lộn kinh nghiệm),vừa buồn vừa mắc cười vì hi vọng vào e đỉnh nhất quá nên thất vọng thế là còn hi vọng 1 em của mình. đến vòng 2 khi đọc những chú chim bị loại ôi sao run thế nhưng sao ko nghe đọc số chim mình hí hí ko nghe thấy số báo danh chim mình cảm giác vui ko thể tả đc cứ thế e nó lọt đc tới vòng 11 còn 2 con ông a thì con rớt vòng 2 con rớt vòng 7.2 ae trông chờ vào con không trông chờ hì.tới vòng 11 thì e nó bị dời lồng qua biên nên đứng hình 1 chút lát sau lấy lại tí phong độ thì e nó đã bị chấm loại.thôi thì thế cũng rất vui rồi.e nó cứ chơi tà tà phẫy phẫy cánh ko có bùng nổ thấy e nó chơi đều đều vậy mình cũng rất vui và hi vọng sau này e nó sẽ đi thêm 1 chút nữa hì.
vì nó chưa thay lông xong nên củi lửa chưa có chơi vậy cũng thấy ổn.
à hôm nay có 1 e kế lồng mình chắc ko dám nói số báo danh lên đây cứ xỉa lông liên tục ai cũng nghĩ nó sẽ bị loại nhưng ko hề mình ko thể hiểu đc sao kì quá voạy.....
đúng là thi chim cũng 1 phần do hên xui à cộng thêm 1 chút xã giao.

bachxitrum

Thi bao nhiêu con chim ma tới vòng 11 dữ vậy bác. Nếu tới vòng 11 chim bạn vo dich luôn rồi đó

kenken

nhiều khi chấm gk không bao quát hết đó lúc nó chơi thì thấy nhưng khi no ... thì o, nhưng cũng có 1 vài gk o công tâm khi làm việc. thi là cho vui cho biết mình chăm ra sao và con chim của mình thế nào thôi chứ giờ thấy ae coi nặng giả thương quá, mình mong cái j dó thái quá thì chình cái đo làm cho mình đau khổ....