Off gialai ngày 7/12/2012

VipClub

Vua Chào Mào
như tình hình tại gia lai ngày mùng 8/12 này có cuộc thi.nay mạo muội lập topic này kêu gọi anh em ở gia lai hoặc anh em mọi nơi đang hoạt động trên gia đình ORG thì anh em báo danh hội ngộ cuộc of nhỏ tại thành phí núi rừng vào tối ngày mùng 7/12 trước ngày ngày thi 1 ngày . anh em mọi nơi ai tham gia được thì báo danh để anh em giao lưu gặp mặt nhé.
Thân ái ... VipClub

K

ketnoidamme

Guest
ủng hộ ae em gia lai nào,chúc mấy chú chim đoạt chức nhìu nhìu nhé

hieuhp

chú VIP nhớ đóng khố ra gặp anh em để anh em dễ nhận diện đỡ mất công hỏi nhiều nhé

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Chuyến này lên Gia Lai đoàn SG là khách mời của BTC gồm có : Anh Sang Leebul, Anh Vũ Tom&Jerry, Anh Duy phamlai, anh Thanh kiếng ( Thanhglass), Anh Hùng Tiger Lee, Anh Artch Việt và Tinatino. Dự kiến là tầm 5h30 là có mặt tại phố núi, hợp cùng các đoàn anh em Quy Nhơn, Nha Trang, Huế, Đà Nẵng, BMT,...Hưá hẹn thêm một cuộc off thú vị và đầy tình cảm.
Thân chào, tinatino.

thucdt

Chào Mào Xa Xứ
Ước gì đừng dính mùa thuế, em cũng du hí một chuyến góp vui cùng cả nhà. Hic..hic....

minhvy

tuần này mình cũng đi công tác gia lai vào thứ 5 ngày 6/12, có gì sẽ liên lạc với AE ORG khi tới gia lai, bác tâm Tinatino cho xin số phone đi. thanks.

chaomaoankhe

Cội Ánh Trăng
Buồn quá thi giải lớn ỏ quê mà không về được chán quá, chúc ae về gia lai vui vẻ.............., mùa này hơi lạnh mấy bác nhớ đem áo lạnh về nha..................

L

linhbuudien

Guest
Chỉ lo lắng cuối tiuần có bão thôi.Đã vào biển đông rồi.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
tuần này mình cũng đi công tác gia lai vào thứ 5 ngày 6/12, có gì sẽ liên lạc với AE ORG khi tới gia lai, bác tâm Tinatino cho xin số phone đi. thanks.
Cám ơn Minh, số mình : 0933 802080. Hẹn gặp taị Phố núi!
Thân chào, tinatino.

minhtamkn

chào anh, em tên tâm ở pleiku. anh lên phỗ núi alo anh em mình uống cà phê và giao luu chim cò, hiiiiiiiiii
so dd em: 0988810323. anh cho em xin so dd