Off tại TP. HCM đợt 1 - ngày 8/9/2012

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Thân chào ACE,

Khách sạn thì mình đã có rồi..giờ phải lo cho cái bụng của ace nè !
Sau khi đi dạo vài vòng cuối cùng chọn được quán đặc sản này... Aha.. Bò Tùng Xẻo Chân Mây < Bò ngon phải biết và còn rất nhiều món hấp dẫn để lực chọn..keke.. >
Không gian thoáng ae ngồi nhâm nhi đàm đạo chim cò Ok..không quá ồn ào..

QUÁN BÒ TÙNG XẺO CHÂN MÂY
65 Nguyễn Văn Săng, P Tân Sơn Nhì , Quận Tân Phú < nằm cắt ngang đường Tân Sơn Nhì >
Trân trọng thân mời AE gần xa có mặt lúc 6h00 PM nhé

Thân / Leebul

*****Dự kiến đặt chổ ngồi tại đây

Quán này thuận tiện cho anh em di chuyển, vì gần khu vực Thi và khách sạn đăng ký cho các anh em ngoài tỉnh về off. Không gian như trong hình là ok rồi, thoáng và yên tĩnh.
Chúc anh em .ORG có đợt off thành công !
Thân chào, tinatino.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
***** Lỗ Trí Thâm tỏ ra rất thích món này...kekeke...

Không biết Ông Lỗ Trí Thâm khi thấy món này có phê như pa Phú ? Nhìn pa phê mà tui muốn chảy nước miếng.....kekekeke
Thân chào, tinatino.

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Up vé, nếu đi làm về sớm.
Cố gắng tới tham gia đi bác, chương trình off sẽ kéo dài sau hơn 22h mà, về lúc nào ghé lúc đó.

Nhân tiện, đại diện cho toàn thể anh em trên diễn đàn .ORG gần xa, mình kêu gọi anh em thành viên tại TP.HCM mạnh dạn đăng ký tham gia đợt off hoành tráng này. Hãy sắp xếp thời gian, dẹp bỏ ngại ngùng, sát cánh cùng anh em các tỉnh đã về off tại đây. Chúng ta là chủ nhà thì không lý do gì mà không thể đến hòa đồng với anh em được.
Một lần nữa, BQT và các thành viên rất mong muốn sự có mặt đầy đủ của Anh em TP.HCM ! Không phân biệt tuổi tác, thành viên mới cũ, ... tinh thần là trên hết !!!!!

Thân chào, tinatino.

vuthiyennhi

Cố gắng tới tham gia đi bác, chương trình off sẽ kéo dài sau hơn 22h mà, về lúc nào ghé lúc đó.

Nhân tiện, đại diện cho toàn thể anh em trên diễn đàn .ORG gần xa, mình kêu gọi anh em thành viên tại TP.HCM mạnh dạn đăng ký tham gia đợt off hoành tráng này. Hãy sắp xếp thời gian, dẹp bỏ ngại ngùng, sát cánh cùng anh em các tỉnh đã về off tại đây. Chúng ta là chủ nhà thì không lý do gì mà không thể đến hòa đồng với anh em được.
Một lần nữa, BQT và các thành viên rất mong muốn sự có mặt đầy đủ của Anh em TP.HCM ! Không phân biệt tuổi tác, thành viên mới cũ, ... tinh thần là trên hết !!!!!

Thân chào, tinatino.
Chắc em cũng sắp xếp tới chơi 1 phát mới được, t7 này không biết xong việc không nữa vì công trình này không làm trong giờ hành chánh được. Sau 17h mới tiến hành làm, nếu có trể mấy bác thông cảm.
Em tên Tuấn : 0903 73 73 24
Thân chào!

Leodevincy

Chào mào Việt
Mới bổ sung lên trang đầu và cái bản đồ đường đi cho anh em dễ tìm. Hẹn các bác 2 ngày nữa... keke

Chúc sức khỏe,
Leodevincy

Duy-MC

Trưởng Ban Thư Ký HHCMMN
quán đó là nhất rồi, ngon nhất là bò lên bụng đó mấy bác kekeke. thân chào

tri_okthau

Chào Mào Danh Dự
Hic, cuộc off lừn 1 còn 2 ngày nữa, mà vuthiyennhi và nguyenhaiacb show tửu lượng ghê quá, mình già, nên chăng rút lui, ặc.

tri_okthau

phutdn

Chào Mào Danh Dự
Không biết Ông Lỗ Trí Thâm khi thấy món này có phê như pa Phú ? Nhìn pa phê mà tui muốn chảy nước miếng.....kekekeke
Thân chào, tinatino.

Thèm gì mà thèm pa...alo thì pa đang mắc rũ mái xoay cầu...chắc tối kiếm cái đây...kekeke

Thân,
phutdn

thaphuongkhach

Administrator
Sắp tời giờ G rồi, biết mình không tham gia được mà anh em cứ chém cho Topic lên top hoài, bực mình rồi nhé mấy pa...

Tâm Nano

Đại Sứ Chào Mào
Sắp tời giờ G rồi, biết mình không tham gia được mà anh em cứ chém cho Topic lên top hoài, bực mình rồi nhé mấy pa...
Lâu nay pa lặn đâu kỹ quá, nhờ vậy mới thấy xuất hiện nè....kekekeke.
Sắp xếp được vào sớm 1 buổi cùng vui với anh em đi bác.
Thân chào, tinatino.

thaphuongkhach

Administrator
Lâu nay pa lặn đâu kỹ quá, nhờ vậy mới thấy xuất hiện nè....kekekeke.
Sắp xếp được vào sớm 1 buổi cùng vui với anh em đi bác.
Thân chào, tinatino.

Lặn đâu bác, nó nổi lềnh bềnh rồi đó chứ....kekekeke... nhắn tin Inbox và Skype đều ko thấy bác?
Đang dưỡng sức mà tiếc là vào chẳng nhậu được đã phải ra, hẹn bác 3 ngày nữa nhé!

Thân ái!
thaphuongkhach