Offline Anh Em Chào Mào TP HCM

nguyenhaiabc

Not Alone
Nhầm cổ vủ phong trào chào mào trong nước và TPHCM nói riêng. Nay e xin mở Topic này để anh em có cùng đam mê chào mào o TPHCM họp mặt gia lưu với nhau
Thời Giang : 8h00 ngày 29/07/2012
Địa Điểm: Thanh Đa - Bình Thạnh - TPHCM
Chi Phí: 200.000 VND/ khách
Chương trình Tóm Tắc
8h00: đón khách
9h00: ổn định anh em, khai mạc
10h00: anh em giao lưu với nhau ( cho các CHIẾN BINH so tài)
11h00: dùng bữa trưa thân mật
1h00: làm vài chai cho vui anh em nhỉ
:D:D:D
1h30: chương trình BỐC THĂM MAY MẮN ( giải thưởng là những con bổi dc anh em tuyển chọn)
VỚI MONG MUỐN ANH EM TPHCM VÀ CÁC TỈNH LÂN CẬN VỀ GIAO LƯU : sẻ bố trí chổ ở cho anh em ở xa
Ai Đăng Ký
Họ Tên:
Số DT:
Địa Chỉ:
ANh em ai đăng kí vui lồng chuyển tiền vào Tài Khoảng cùa DIẼN ĐÀN ( đễ bít số lượng và dự trù kinh phí)

RẤT MONG ANH EM ỦNG HỘ
chúc ý tưỡng anhem chém nhẹ

netcom0909

up lên bài nè, chắc tại thời gian đăng ký còn dài nên a e để sắp xếp công việc đã, thỉnh thoảng vào up bài cho lên top để a e đăng ký thôi.

vietgun

Nhìn cách viết thì có vẻ bác nguyenhaiabc là người Huế :D

Chúc anh em ọp-ẹp vui vẻ.

Leodevincy

Chào mào Việt
Nhầm cổ vủ phong trào chào mào trong nước và TPHCM nói riêng. Nay e xin mở Topic này để anh em có cùng đam mê chào mào o TPHCM họp mặt gia lưu với nhau
Thời Giang : 8h00 ngày 29/07/2012
Địa Điểm: Thanh Đa - Bình Thạnh - TPHCM
Chi Phí: 200.000 VND/ khách
Chương trình Tóm Tắc
8h00: đón khách
9h00: ổn định anh em, khai mạc
10h00: anh em giao lưu với nhau ( cho các CHIẾN BINH so tài)
11h00: dùng bữa trưa thân mật
1h00: làm vài chai cho vui anh em nhỉ
:D:D:D
1h30: chương trình BỐC THĂM MAY MẮN ( giải thưởng là những con bổi dc anh em tuyển chọn)
VỚI MONG MUỐN ANH EM TPHCM VÀ CÁC TỈNH LÂN CẬN VỀ GIAO LƯU : sẻ bố trí chổ ở cho anh em ở xa
Ai Đăng Ký
Họ Tên:
Số DT:
Địa Chỉ:
ANh em ai đăng kí vui lồng chuyển tiền vào Tài Khoảng cùa DIẼN ĐÀN ( đễ bít số lượng và dự trù kinh phí)

RẤT MONG ANH EM ỦNG HỘ
chúc ý tưỡng anhem chém nhẹ
Hi bác nguyenhaiabc,

Theo mình nghĩ bác là người để xuất thì đồng thời cũng làm BTC luôn đi. Vấn đề là anh/em nào muốn tham dự thì đăng ký ở topic này, để lại thông tin như trên. Thời gian bắt đầu đăng ký là 2 tuần, sau thời gian này, chúng ta tập hợp lại nếu số lượng người đăng ký thỏa với các điều kiện mà bác đề cập ở trên mới tiến hành thu tiền và book địa điểm, đặt món, ...

Anh em thấy sao, thì cho biết ý kiến thêm vì thời gian cũng còn kha dài, hơn 1 tháng nữa nên cũng ko có gì phải vội vàng.

Thanks,
Leodevincy

chaomaobt

Chào Mào Bình Thạnh
Theo mình thấy đây là ý kiến hay, nhưng chương trình cần cụ thể và chính xác địa điểm cần off (vd tên nhà hàng/quán ăn), thuộc khu vực nào? tên đường cụ thể để AE ở xa có thể hình dung?

Chương trình tổ chức theo như bác đề xuất cũng ok rồi. bác cần cung cấp thêm tên tài khoản để chuyển tiền? ngưới phụ trách chính trong BTC để AE còn tiện việc liên lạc, .... theo mình nghĩ AE trong BQT diễn đàn nên tham gia vừa có thể giao lưu, vừa có thể thắt chặt tình càm AE trong diễn đàn và cũng là dịp để BQT lắng nghe những tâm tư nguyện vọng của AE thành viên.

AE khác vào cho ý kiến thêm.

doanlengoc

Quản lý nhiều BOX
Mình ở xa quá không cũng tham gia cùng AE, chúc cuộc off thành công tốt đẹp!

Thân mến!

cmtegiac

thời gian còn dài mà nên chắc tầm từ 15 AE mới lên kế hoạch được. Mình cũng cố gắng thu xếp để đi off với AE

cmnhatrang

Chào mào & Anh em
AE Sì Gòn đâu rồi, sao không ai hưởng ứng bác nguyenhaiabc vậy?

xuanhuy008

bác Hải chịu khó ghớm nhỉ! để e bắt trực thăng vào off cái rồi về, nhân tiện thăm mấy em chim! nhờ bác đặt hộ cái vé trực thăng!hihi. chúc buổi off của anh em SG thành công tốt đẹp!